Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Najiba akiuwawa Kikatili kwa kosa la Uzinzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elli, Jul 10, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    http://www.youtube.com/watch?v=9OXCStY7yXI

    Nimesikitishwa sana na taarifa hii, kama una PC waweza fuata link hii hapa chini na kuona jinsi Najiba (22yrs) alivyouwawa kwa kupigwa risasi mfululizo baada ya kutuhumiwa kuwa amekuwa na mahusiano nje ya ndoa, huku Wazinzi hao (males) wakitekeleza mauaji hayo as if ni haki kufanya hivyo. Hizi ni baadhi ya picha za wanaume wakish 729x410talibanshooting2-20120709070829167019-620x349.jpg an 729x410talibanshooting3-20120709070934956184-620x349.jpg galia na huyu Muuaji akitekeleza unyama huu in the name of Dini

    Chini hapa ni rundo la wanaume wakishangalia unyama huu, stori yake unapata hapa 'We cannot forgive her, God tells us to finish her': video shows public execution of woman, 22, in Afghanistan after adultery allegations



    353talibanshooting4-20120709071651141382-300x0.jpg
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa hawanaga huruma pale wanapobaini jambo fulani.

    Na imekuwa ni tabia yao na siku zote tabia haina dawa!
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Ina sikitisha sana! Mtu ana pigwa risasi wakati k ni yake.

    K yenyewe haishi wala si luku kwamba unit zitapungua!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaa sina la kuongeza
     
  5. R

    Rev. Damasus Mkenda Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jesus forgave a woman who was caught in adultery because those who caught her could not prove if they were not sinners. They ran away and Jesus told to go and sin no more. These men are more than adulteres but religion can order anything because it is not Godly. God is a God of Mercy and forgiveness.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mpwa hii ilikua tuhuma tu, mbaya zaidi wanatumia kigezo cha dini kumuadhibu wakati aliefanya nao ni hao hao wauwaji wake, sijui imekaaje hii hata sielewi angekutwa na mimi Elli sijui maan ahapo ni wenyewe kwa wenyewe
     
  7. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah wamemuonea mwana dada wa watu, na mwanaume aliyekuwa naye yu wapi? kwasababu hata kwenye biblia wameandika watu walimfumania mwanamke mmoja akizini wakampeleka kwa Yesu wakamwuliza hatima ya huyo mwanamama .Yesu aliwajibu asiye na dhambi awe wa kwanza kumtupia jiwe huyu mwanamke waliondoka pale pale wale wanaume . yawezekana hao walimuua huyo mwanadada ndo wale wale wazinzi ni unyama sana
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hapa kwetu yako karibu kutokea. kuna mtu juzi alianzisha uzi wa hawa jamaa kununua viwanja ili kujenga mji utakao ongozwa kwa itikadi hizi. mi naamini hawatafanikiwa.

    halafu, siku zote mbona dini hii ni oprresive kwa mwanamke? huyu mdada alijifanyia hiyo kitu au alikuwa na wanaume? mbona wanaume hawakuuwawa na badala yake wameuwa mwanamke?

    dini kandamizi sana hii
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Halafu hukumu yenyewe haikuchukua hata one hour, tayari kila kitu na wamehukumu kumuua kwa risasi na anaetakiwa kufanya hivyo ni mumewe, huku mtuhumiwa ambae ni kamanda wa talibani wakiendelea kushangilia, Dada zetu angalieni wachumba wenu hawa jamani, ohohooooo
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The worse and devilish pathetic religion...they preach hatred, vengeance and murder...their heart and souls are possed by death angel..GOD knws how i dis these pigs..!
     
  11. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmh " women should cultivate onecrop only to one farm ", swala sio kuisha itakuwa obsolete when it have different users if that be the case by the way if one door can be opened by many different keys no one will ever put his jewery in that room since they can be stolen at anytime . sio kusema K yenyewe haiishi bana
     
  12. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukoo wetu ipo kiapo kabisa ukiolewa nao unakufa ucku wa harus au ucku wa kwanza kuishi na huyo mwanaume wa kipepo! They are so weak, irrational and becoming the believer it reduces ur thnking capacity automatically!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Sasa Mpwa wangu, kama kuna kifo si yale yale tu? sie tunakwepa hivi vifo sasa kama ukoo wenu unayafanya mie mwaya sina cha kuongeza tena.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Sijakusoma Mpwa
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio dini ya Haki ya ALLAH.
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mmmh mie hio signature yako tu ndio imenichosha kabisa
     
  17. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huo ndio uislamu na dini sahihi kwa mujibu wa qurani tukufu
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    heee.........wewe huwa unaweka dhahabu mule??.....au huwa unachimba dhahabu??
    yani mara hii umemgeuza mwanamke kuwa Buzwagi Gold Mine...haahahaa!!
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wamegeuza migodi, si ondio maana unawakuta baada ya hapo wamelowa jashooo, na kuchoka kupita maelezo
     
  20. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alikuwa kishawishi kikubwa kwa wao kufanya nae ngono, kujiepusha nae was to kill her.
     
Loading...