Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video na Audio: Wimbo wa Chadema Musoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 17, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Watu wengi wamekuwa wakijiuliza juu ya wimbo huu. Ninawapatia hapa kwa hisani ya Phillip Mugendi.



    Unaweza kuupata katika sauti pekee yake ukiwa remastered by moi.

    BONYEZA HAPA while you still can kwani ina limit ya kudownload.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Imetulia
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    haki ya Mungu lazma Kikwete afungashe virago vyake Ikulu! safiii hii
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    senks mzee
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Asante kwa masahihisho ya anuani ya tovuti hapo juu!!
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Thanks Mwanakijiji. Lakini tatizo hizi nyimbo pamoja na uzuri wake hazipatikani sana mitaani. Naamini kama zingekuwa zinapigwa kwa wingi kama zile za CCM, watu wengi wangepata ujumbe husika kupitia hizi nyimbo. Nimeupenda sana wimbo huo. If possible wataalamu wa kuedit nyimbo wauunganishe wimbo huo na huu hapa halafu zitawanywe kwa kasi kubwa ili zimfikie kila mtu:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Ngoja niunganishe hizi mbili.. na moja nasikia bado inakuja.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji,
    Naomba uniwekee na ule CCM Pressure inapanda inashuka, please.
     
  10. Mwasi

    Mwasi JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Shukrani sana wakuu kwa hizi nyimbo. I wish Watanzania wapiga KURA ambao hawajafanya maamuzi sahihi wasikie hizi nyimbo wawe wajasiri, watamani mabadiliko bila uoga waseme wamechoka kudanganywa sasa basi wa-wamwage kweli hiyo siku ya siku! Kama inawezekana hizi nyimbo zipigwe Redioni ujumbe uwafikie watu wengi kirahisi kama mkuu Lukolo alivyopendekeza. Jamani tuwamwage kweli! Mwagaaaaa......!!
     
  11. a

    anney Senior Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wimbo unatisha
     
Loading...