Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Mwili wa Kawawa ukipakiwa ndani ya gari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Dec 31, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=RbxZredx0gU[/ame]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh no coments jamani duniani tunapita
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sna hivi ni sahihi kupiga king'ora hospitalini jamni??
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hivi hii ni mila yetu au Muhimbili kukosa organization?

    Au kukosa organization ndiyo mila yetu?

    Mbona naona kama ilikuwa shaghalabaghala tu?

    Kama huu ulikuwa ni muda wa familia, basi waandishi wa habari wangeheshimu hilo na kutopiga picha hizi.

    Kama hii ilikuwa ni katika muda wa kumuaga Kawawa publicly, bsi kungekuwa na organization yenye heshima zaidi.

    I mean this is goddamn Kawawa for atoms sake, where is the dignity? Hamna hata viaskari njaa vya uongo na kweli ku control watu? Hamna hata kijia cha utepe kuenzi umuhimu wa huyu bwana?
     
  5. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mzee wetu mpendwa. Tunashukuru JF kwa habari tunazozipata on time.
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wende salama mzee!
    Umefanya vitu vingi vya kuigwa sofar!
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kiukweli sikupendezwa na utaratibu huo, ni kama mabo yalifanywa vululuvuluu tu!! Mzee ni mtu na heshima zake kwa tz sasa huu utaratibu gani!!!!

    R.I.P Mzee K!!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na wewe bana?mbona watoto wanalia wakichomwa sindano hospital au hizo zinakuwa sio kelele!!!
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu waislam napenda kuwahuswia pamoja na kuihuswia Nafsi yangu katika kumcha Allah na kufata maamrisho yake na kuacha yale aliyokataza.

    Nikirejea katika Quran imeweka wazi kabisa kuwa sisi ni Umma Bora sana na sababu za sisi kuwa Umma bora ni tatu tu. 1. Tunaamrishana mambo mema 2. Tunakatazana mambo mabaya 3. Tunamuamini na kumtwii Allah Subuhanau wataala.

    Nawahuswia Muweke Husia.

    Ni lazima mjue mambo muhimu kwa maiti wa kiislam. Mola amesema bayana Mtu anapofariki tu tunatakiwa haraka sana kumzika.

    Kumbukeni Shart za maiti wa kiislam ni
    1. Kumfunika (kumsitiri) pale anapofariki tu
    2. Kuoshwa
    3. Kuvikwa Sanda.
    4. Kulipa madeni yake na kupokea zile anazodai ( kuwakabidhi wadeni/ wadaiwa kwa mtu maalum katika familia)
    5. Kumswalia.
    6. Kuzika.


    Hakuna kipengele katika Dini kinachosema kuwa kuna issue ya Kuaga maiti. Huo ni UKRISTO MTUPU na tutaangamia kwa mambo haya ya kuiga ukristo.

    Hakuna mambo ya kuchanganyika wanaume na wanawake katika misiba hususan kuaga au hata kwenda kuzika.

    Mungu atunusuru sana na mambo haya ya kinaswala.

    Nawahusia muweke Usia msije fanyiwa mambo kinyume.

    Dr Hamza Yousuf Al nammani
    Doha
     
  11. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HIvi naomba kuuliza, Kwnye Qurhan kuna kipengele chochote kilicho jua siku za mbele ? labda kutaja kuhusu technology ya Ndege za Abiria, magari ya petroli , umeme ,simu , computers ,friji au chochote cha technolgia kilicho siku za sasa? Asante
     
  12. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi dini bado zina mambo ya kizamanizamani sana. Kwa mfano zote haziruhusu matumizi ya condom kwa kinga ya magonjwa mbali mbali au uzazi wa majira. Hadi hii leo zote hazina mapadri au masheikh Wanawake. Wengine huwatenga waumini wao eti kwa kuachwa ndani ya ndoa na hawaruhusiwi kuoa tena. Sasa jamani kijana/binti wa miaka 25 ambaye ameachana na mwenziye kweli viongozi wa dini wanategemea mtu kama huyu atakaa miaka yote ya uhali wake iliyobakia bila kula tunda kweli!? Sasa kama haruhusiwi kuoa/kuolewa huku si kukaribisha uzinzi kwa mfuasi kama huyu?

    Kawawa alikuwa ni miongoni mwa Watanzania walioshika nyadhifa mbali mbali za juu sana ndani ya nchi yetu. Kuagwa na Watanzania wenzake ambao tulithamini sana mchango wake kwa Taifa letu ukilinganisha na hawa waroho tuliowapata kuanzia awamu ya pili hadi hii leo kuna ubaya gani? Hivi mwili wake ukiwekwa mahali bila kufunuliwa ili Watanzania tumuage kwa mara ya mwisho kuna dhambi gani hapo?

    Kuna mambo mengine katika hizi dini yamepitwa na wakati sana.

    Friday Jan 01, 2010

    [​IMG]

    PRESIDENT Jakaya Kikwete and First Lady, Mama Salma Kikwete pay last respects to the body of Former Vice President, Prime Minister and veteran politician, Mr Rashid Mfaume Kawawa at Karimjee Hall in Dar es Salaam today in the afternoon.
     
  13. K

    Kieleweke Member

    #13
    Jan 3, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je una habari jinsi ilivyokuwa wakati wa kumpokea Sokoine pale Morogoro hospital baada ya ajali. Je, baada ya kuthibitisha kifo cha Sokoine una hakika kwamba haikuwa hivihiv wakati wa kumpandisha kwenye ndege ya jeshi kuupeleka Dar.
     
Loading...