Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO; Mwigulu NCHEMBA please sikiliza hii VIDEO ili usirudie tena kuvalisha mbwa bendera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 3, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Twanga kote kote
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Jino Kwa jino na mwishowe ni jino lipi linajua kula zaidi?
     
  4. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda sana. Nimefarijika kuona watu walivyo na vision na nimefurahishwa sana na mwenyekiti wa Compueters 4 Africa. Ameeleza kwa ufupi lakini kwa lugha nyepesi kwanini tunaihitaji CDM na mategemeo yake kwa wanaCDM kwa mustakabli wa Tanzania. Hongereni
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I Like It
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Chemba la mavi kamwe ahlina thamani
     
  7. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna kulala
     
  8. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata kama ccm na policeccm hawataki m4c hii ni sawa na gharika hakuna cha kuzuia hata milima itasambaratika
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya wale vijana wa NAPE najua mmeisikia hii video , na nadhani mmeishajua mbwa ni muhimu sana kwa binadamu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...