Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Mtalimbo Umelala umelala doro

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Dec 7, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=ewKsKe8XiRA[/ame]

    Jamani nimeusikia wimbo wa Lady Jay Dee, wimbo huo unasema mtarimbo umelala doro.

    Nimejaribu kufikiria nini maana ya wimbo huo?

    Nikaangalia maudhui....dahhh nikafeli.

    Naomba anayejua maana ya wimbo huo anisaidie kunielimisha.
     
  2. w

    wakumbuli Senior Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmm hata mimi ameniacha njia panda,ila mtalimbo c c c c na si ameolewa huyo mdada au mmmm sisemi
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio haueleweki! Kakuacha njia panda, afu tena kaolewa! Ina maana kuna kitu unakielewa hapo, tufafanulie basi!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sio wimbo wa lady jaydee, ni wa machozi band kijana aliyesimamia mzigo anaitwa mwinyi goa, kama kweli umeusikiliza lazima utakuwa umesikia maneno haya..''hukutosheka vya sahani, tumezungusha ungo''. Maudhui ni kumkanya mtu asiye rizika na vya kwake.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Linapokuja suala la machozi band sina mashaka na wewe!
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hihihi! mpwa si unajua pale ndipo flowers zilipo na mimi nyuki hufuata maua!
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    mtalimbo hamuujui? mtarimbo ukuilala doro si ndio kama vile ngoma ikinyopa?
    hiyo ndiyo kazi ya fasihi........wengine waliumiza sana vichwa vyao kwenye wimbo wa mjomba.................
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Taratibu mpwa, nasikia Gadner ana ngumi jiwe!
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    habari ndio hiyoooo..........
     
  10. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaelimsha nini au ni majungu tuuu!!!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimeshtuka kuona mchango wa Burn!!! Mpwa yupo deep
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Si kila kazi ya fasihi inaelimisha, nyingine ni kwa burudani tu, ukitaka sikiliza kama hutaki IPOTEZEE.
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hana lolote mjasiliamali tu yule, angekuwa anampenda kweli angempatia mwenzake kijimimba, lakini jamaa yupo kimaslahi zaidi.


    Kwa nini jamani? na wewe upo deep sana.
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    kweli mtarimbo umelala doro!! tehe tehe
     
  15. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtarimbo wa nani?
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mpwa mi shallow kabisa!!! umeunyumbua wimbo utdhani ulishiriki kuandika!!
     
  17. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Huo wimbo ni wa zamani sana enzi za Beni Bati. Hizo zilikuwepo sana miaka ya 1960s na 1970s, nadhani wengi wa wana JF hamkuzikuta hizo. Zilikuwa ndiyo kama miduara ya sasa, zikiongozwa na beni (band) kusindikiza arusi n.k. Labda kama enzi hizi wanavyofanya matarumbeta. Arusi msururu wa magari ulikuwa ukisindikizwa na beni, au mdundiko, hasa Dar es Salaam sijui miji mingine. Nyimbo ziko nyingi lakini huo ulikuwa mmoja wapo uliokuwa maarufu sana enzi zile. Zingine kama 'Mwanionea mpenzi mwenyewe hayupo, mola akipenda mpenzi atamrudisha' pia zilikuwa maarufu sana kwa beni bati. Kahistoria karefu kidogo wana JF, Jay Dee na wana njenje na wengine wanazirudia tu hizo nyimbo.
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aseee nimesikia hii track asubuhi klauzi efuemu, huu wimbo wapwa haujakaa sawa.
    kuna kitu kimefichwa na tafsiri yake kwakweli sio nzuri
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du sio siri wimbo huu unanikonga moyo, nasubiriaga ijumaa kwa hamu nikacheze mtarimbo doro na ukinikuta nyuma ya mijimama na seketula utanitaka.
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haya GP nisaidie mie hata huo mtalimbo sijui ni nini
     
Loading...