Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video mpya ya rihanna "we found love" ni funiko bovu

Discussion in 'Entertainment' started by mtundu, Oct 29, 2011.

  1. m

    mtundu Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Video za RIHANNA kwa mwaka huu pekee zinatia fora!!!!!!!! Nikianza na wimbo wake wa S&M ulikuwa ni "MOTO" sana kiasi cha kushindwa kupigwa ama kuoneshwa katika baadhi ya Television kwa sababu za kimaadili.Hata hivyo,WACHINA waliamuru wamiliki wote wa MITANDAO kuutoa wimbo huo katika mitandao yao,vinginevyo website zao zingefingwa.

    Utata umeibuka tena katika hili SONG lake JIPYA la "WE FOUND LOVE".kusema kweli wimbo ni mzuri sana.Tatizo ni kuwa unakila dalili ya "MAMBO YETU" na kwamba ana mdhalilisha MWANAMKE na kumfanya aonekane kuwa ni "taka" ya MWANAUME

    ILI KUU DOWNLOAD WIMBO HUU <<BOFYA HAPA>>
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio una dalili ila kwa wengi hiyo ndio reality!!
    Wanawake wengi hayo ndio maisha wanayoishi...na wanaume hivyo ndivyo wanavyojiona..waamuzi juu ya wanawake wao.
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    da wanawake kiboko,yaani kabemendwa laivu bila chenga.
     
Loading...