Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Mlipuko wa Bomu Arusha - Sehemu ya Kwanza...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ben Saanane, Jun 19, 2013.

  1. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #1
    Jun 19, 2013
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,251
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 113
    Tahadhari: Tafadhali fungua ukiwa mbali na watoto kwa kuwa kuwa ni video ya kikatili


    WANAJF,

    Video hii ni sehemu ya kwanza tu inayoonyesha kabla na baada ya bomu kulipuka hali ilivyokua bila kuonyesha ni nani aliyelipua.Ni video ya dakika 4:19.Hivi ndivyo maisha ya watanzania wenzetu yalivyokatishwa kikatili.



    Bomu Arusha Mkutano ChademA 15 JUNE - YouTube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. D

    DJ Baraka JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2013
    Joined: May 15, 2013
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunataka hasa inayohusu hapo blue kwani ndiyo itakata mzizi wa fitina na vilimilimi vya baadhi yetu
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2013
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,579
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yes; ni mbaya sana sijui kama kulikuwa na chembe ya ubinadamu zaidi ya ushetani
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,358
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    so sad
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,325
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Too sad.....mungu yupo we all believe that. laaaa
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2013
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 4,996
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 63
    Mungu wangu, hii yoote kuwatisha watu wasiende kwenye mikutano ya wapinzani, ikiwezekana CCM iendelee kuwa madarakani, kwani wakiondolewa, siri zoote zitakuwa wazi kwa mfano:-

    1. Kifo cha Sokoine hakitakuwa fumbo tena.
    2. Kifo cha Holace kolimba wahusika watafahamika na wananchi watajua ni nani aliyewatuma wafanye mauaji yale.
    3. Kifo cha Imrani Kombe kitaangaliwa upya, na kutakuwa na fursa ya kohoji kwanini wauaji waliachiwa huru na kwa maslahi ya nani
    4. Ufisadi wa melemeta utahojiwa, kupata ukweli kama kweli ulikuwa ni mradi wa Usalama wa Taifa na kama kweli Usalama wa Taifa wanafanya biashara.
    5. Kutakuwa na fursa ya kuwabana wale wezi wa Pesa za EPA ambao walisamehewa na Kikwete na kuwaomba warudishe ilihali, kuna watu wamebainika kuiba Baiskeli wanaozea jera.
    6. Kutakuwa na fursa ya kujua kama kweli Pesa ya EPA imerudishwa yoote au ilikuwa ni funika Kombe Chadema ipite.
    7. Kutakuwa na fursa za kuhoji uhusika wa Kikwete katika ishu ya Richmond, japo Lowassa alitaka kutudokeza lakini alisita.

    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    6548. Kutakuwa na fursa ya kujua kuna siri gani ya kuendelea na watu kama akina Kamuhanda japo ametajwa katika mauaji ya Songea na Iringa?

    6549. Itafahamika kama Balali alifariki kweli au yupo hai, na kama yupo hai kwanini afichwe?
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,166
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    inasikitisha sana , sisiem ni magaidi aisee . mwigulu akamatwe, au wananchi tuchukue hatua wenyewe ili Kusikalike ?
     
  8. m

    mob JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2013
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,517
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    nimeangalia sina cha kusema ila tu :Mungu uwasamehe kwa kuwa hawajui walitendalo:
     
  9. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwili wote unazizima POLICCM wauaji wakubwa sijawahi kuona
     
  10. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2013
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 8,425
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 83
    Ben,

    .... umenikumbusha kwenye tukio!!! ...tunauwawa.....hii sauti kutoka katika gari la matangazo...haitatoka masikioni mwangu....

    Asante sana ni muhimu kwa umma wa Watanzania kujuionea ukweli......
     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 933
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Hii ni balaa
     
  12. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 13,396
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 63
    Ishu kama hizi zinaumiza vichwa.
     
  13. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Mungu wangu!
     
  14. s

    samwelarem New Member

    #14
    Jun 19, 2013
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumuombe mungu atusaidie 2 epukane na ili janga
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,358
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    part two ndiyo inasubiliwa sana maana itakata mzizi wa fitna
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2013
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I am speechless but crying!!! ..........WHYYYY????
     
  17. Gashongoile

    Gashongoile JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2013
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 475
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 18
    No no no pls. Jesus Christ ! Huu ni unyama Wa hali ya juu oh my God.
     
  18. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 15,559
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 83
    roho inauma sana tena sana-damu iliyomwagika Mwigulu atakuja kuilipia tena hapahapa duniani
     
  19. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2013
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Hatari sana...ila mzee mungu hataniwi..
     
  20. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2013
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Duh! Hatari mimi cio mpenzi wa cdm lakini hii imenitoa machozi. Hapa mmedhulumiwa
    Mungu atawalipieni cdm msikate tamaa. Adui yenu anatumia pumzi yake ya meisho sasa.Poleni sana
     

Share This Page