Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Mbunge Charles Mwijage (CCM) apigwa mawe, mkutano wake wavunjika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mathias Byabato, May 6, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sikiliza, tazama mwenyewe kwenye hii video

    Angalizo kuna baadhi ya picha (Scene) kwa yaliyotokea pale siwezi kuzionesha kwenye TV au hii Youtube yenye ID ya jina langu kwa sababu maalum ikiwemo heshima ya mbunge huyo nk

    Atakayezitaka ani-PM nimtumie

    M.B


    [​IMG]

    Story nzima ipo hapa: http://www.fikrapevu.com/habari/mbunge-apigwa-mawe-na-wananchi-akiwa-mkutanoni

    ===================
    Story Kutoka FikraPevu:

    MBUNGE wa Muleba Kasikazini (CCM) Charles Mwijage juzi alijikuta katika wakati mgumu baada ya kupigwa mawe na wananchi katika mkutano wa hadhara akidaiwa kuikimbia ofisi na kupindisha maamuzi ya vikao.

    Hali hiyo ilitokea katika eneo la Izigo ambapo aliposimama kuhutubia wananchi walioonekana kuwa na jazba walianza kutawanyika huku mawe yakivurumishwa kuelekea jukwaani.

    Miongoni mwa malalamiko ya wananchi ni kuisusia ofisi iliyoachwa na Ruth Msafiri na kukosa sehemu ya kupeleka kero zao,na kudaiwa kupinga eneo hilo kuwa makao makuu ya Wilaya ya Kamachumu ambayo mapendekezo yako katika hatua mbalimbali.


    Katika hali iliyoonekana kuwepo kwa mgawanyiko ndani ya chama kabla ya kurushwa mawe wenyeviti wa vijiji ambao wanatokana na chama hicho waliwaongoza wananchi kumsusia mbunge wao.

    Wenyeviti hao walidai wao ndiyo walitumika kuwashawishi wananchi ili apate kura na kuwa hivi sasa wanashangaa kwa kuonekana kuanza kuwasaliti kwa kile alichodai kuwa hata bado hakujapambazuka.

    "Tunataka uitambue na kuitumia ofisi ya mbunge iliyojengwa hapa Izigo, tunataka uendeleze maamuzi mema ya watangulizi wako lakini tumeanza kupoteza imani hata kabla hakujapambazuka"alisema George Merkiory Mwenyekiti wa kijiji cha Itoju kabla mkutano huo haujavurugika.

    Pia Mwenyekiti huyo alimweleza Mwijage kuwa wananchi walianza kumtilia shaka pale alipodaiwa kutamka kuwa ofisi ya mbunge wa zamani itumike kwa matumizi mengine na yeye hayuko tayari kuitumia.

    Fikrapevu ilipomtafuta mbunge huyo kwa njia ya simu ili kujua kama amepeleka malalamiko polisi baada ya kupigwa mawe mkutanoni simu yake iliita mara kadhaa bila kupokelewa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mbunge mkoa gani na wa wilaya gani hapa Tanzania?
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kweli watanzania wamebadilika, viongozi kuweni makini, hivi mpaka lini mtaambiwa msome alama za nyakati, heko wana Muleba, wamezidi blaa blaa hao wabungwe wa chama cha magamba
     
  4. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    video aifunguki mkuu.

    labda kwangu tu?
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda inaweza kuwa tatizo la kompyuta yangu, lakini kwa hakika hiyo video wala siioni
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii clip - Pamoja na kwamba hiyo ndiyo mitaa ya nyumbani kwetu, nimefurahishwa sana na MASWALI yaliyoelekezwa kwa Charles Mwijage (MB) - Wananchi wamechoka na wanataka suluhisho la matatizo yao ... basi .. siyo ulaghai..

    Charles anasema "... nitakuwa nawafuata wananchi huko waliko kutatua matatizo yao ..." - Shame on him!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jimbo la Muleba Kasikazini - Mkoa wa Kagera
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Muleba Kaskazini
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bofya hapa chini:-

    YouTube - Byabato1's Channel
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Safi sana wananchi. hiyo ni haki yenu
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Duuh kwa kweli siku hizi ukitaka kugombea uongozi lazima ujijue utaweza vingievyo utatandikwa viboko hadi ukome,Pole mheshimiwa mbunge sikunyingine chunga kauli yako
     
  13. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, wananchi wana hasira hadi wanataka kumvua gamba mbunge wao live, tena kwa kulilegeza kwanza kwa kumtwanga mawe? Jamani waheshiniwa wabunge, hakikisheni mnawatumikia wananchi maana wa leo sio wa wakati uleee wa zidumu fikra za mbunge hata kama ni potofu
     
  14. escober

    escober JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    he deserves it
     
  15. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Picha imeonekana ila hujatoa details na hasa kichapo alichopata.
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli sasa watanzania tumeamka hakuna tena kudanganywa, toka lini ofisi ikawa bweni??
     
  17. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  18. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    MS umeiona hii?
     
  19. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyu walimwibia Kura Watu wa Magamba, Atajuta kwa nini alikubali!! Inabidi magamba wajue Chagua la wananchi ni chaguo la Mungu
     
  20. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hapa kuna kila dalili kwamba mbunge huyu alipata hiyo nafasi kwa kuchakachua kura na wala hakushinda kihalali na ndio maana the so called wapiga kura wake hawamuheshimu wala kumuona kama kiongozi wao.

    Itafika mahali wabunge wataogopa kwenda majimboni kwao!!!!

    Tiba
     
Loading...