Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO:"Mazoea Yana Taabu"

Discussion in 'Entertainment' started by Boflo, Jan 26, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hamjamboo wana JF wote wapendwa!!
    Leo nimekuleteeni nyimbo nzuri sana iliyoimbwa na Abdallah Issa, Ambaye sasa anaishi Arabuni nchi ya wastaarabu.
    Hii nyimbo ina mantik kubwa sana, inaeleza vipi Binaadam anavyopata shida na kuteseka wakati anapokuwa mbali na mahbuba wake.
    Karibuni sana muisikilize, Enjoy your day...MWAAAAH!
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=H-1c_xz_Ke0[/ame]
     
  2. tovuti

    tovuti Senior Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo nimekubali, nyimbo ina maana kubwa, mpaka machozi yamenitoka
     
  3. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha hapo umeniacha hoi, kumbe mkuu wewe ni mtaalamu sana.....
     
  4. tovuti

    tovuti Senior Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazee kama unazo nyimbo nyingine nzuri kama hiyo tuwekee, nimemtumia wife kai mind sana
     
Loading...