Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Mauaji ya kikatili Musoma (too graphical)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Feb 18, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=2oSFaSRPKp4&feature=player_embedded[/ame]
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Huyu Kanali amenisikitisha sanba,badala ya kufanya kazi anabaki kumuachia mungu wahalifu wadhurike...omba afya njema na ability ya kufanya majukumu yako kaka....
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwahili nadhani wa kwanza kulaumu ni jamii ya watu wa maeneo hayo... wameishi na kuvumilia ukatili kwa muda mrefu na imekua kama kalcha yao.... tumeachia serikali kila kitu

    halafu wa pili kwa lawama ni serikali, yaani imeshindwa kuwa na intelligency ya ku-detect such a huge crime?? lazma ilikuwa in the making for some time, mbona baada tu ya mauaji watu wameshajua nani kafanya??

    security yetu ni ya kutia shaka hasa tunapoelekea uchaguzi, lakini sisi wanajamii huko makwetu tunalea wezi na maharamia wengi sana, achilia mbali mafisadi
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa huyo ndio mjeshi, fikiria wachungaji na mashehe wafanye nini
    tumekua legelege sana bongo!!!
     
  5. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUNGU WANGU!! Na watoto? Hebu fikiria hako katoto kaliko nusurika jamani, ataishi vipi?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Akamwaga na machozi kabisa...Colonel? au ni type ya Makamba...alipita Mtukula huyu kweli wakati wa IDD AMIN huyu? si angerudi mbio toka mstari wa mbele...alitakiwa kuwa bold na kuanza operesheni kusaka hao wauaji...kulia atuachie sisi tulie...badala ya kuanza kusaka wahalifu yeye yuko matangani...
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi serikali ya Tanzania haina 'killing machines' kama serikali ya Marekani? Killing machine wanafaa wapewe vitendea kazi kuwatafuta wauaji wa familia hiyo! Hao wauaji wa hiyo familia ni magaidi kwakweli. Hata wakinyongwa ni sawa tu! Potelea mbali.
     
  8. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    I say, I don't blame the guy. Kwanza ni miaka mingi tangu atoke jeshi, pili jeshi la Tanzania halijawa katika hali ya kivita muda mrefu. Kingine ni kwamba hawa ni RAIA, si majangili au wanajeshi. NI WATOTO wengi wao, kuna kamoja hapo kamekufa kakiwa kwenye ziwa la mamaye. Mwingine kalala kajikunja na mama yake.

    Kisasi gani hiki? Nilidhani kisasi unafanya ili kumuumiza mbaya wako, sasa hawa wameua wote pamoja na "mbaya" wao nadhani, hakuna aliyebaki zaidi ya kale katoto, Kurwa
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Then blame the press wangeacha amalize majonzi yake na kumhoji baadae...
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    inauma sana...
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hebu fikiria huyo mtoto aliyefwekwa kichwa OMG!!!

    This is not TANZANIA JAMANI... lets be honest hii siyo khaaaaaa.......
     
  12. killo

    killo JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Holly Smokes..... Whats this world coming up to?

    This is not far in a million years, the murderous have to get caught and stoned to death

    RIP victims
     
  13. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani watu wote wa musoma wahamishwiwe sehemu tofauti tofauti, na hakuna kurudi, pia kilimo cha bangi kikomeshwe kabisa, maana hawa jamaa inawezekana kabisa wakawa wanakula bangi kama mchicha ndio maana akili zao haziwezi kufikiri, akikorofishana na wewe anawahi kuteketeza familia yako. hii ni hatari sana kwa hii jamii. Hali halisi inatisha kiukweli
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Killing of innocent people is nothing but Terrorism. hapa ilitakiwa kuwekwa anti-terror squad ya Tanzania kuwasaka hawa wauaji. Siyo ku-target watu wanaokosoa serikali huu ni muda wa kukabiliana na ukatili wa aina hii.

    Mkuu wa mkoa anaposema "kama ni kisasi unakifanya kwa yule aliyekukosea siyo watoto"- He was dead wrong, huwezi kushabikia maisha ya visasi kama mtu kakukosea Mahakama si zipo?, Anyway I forgive him he was talking emotionally not Rationally, maana hata Pinda naye alijikuta emotions zinamshinda na kutoa kauli tata kuhusu wauaji wa albino.
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naimani serikali itafuatilia hili na kuachana na issue za kisasi kama za Jerry, etc​
     
  16. d

    debora Member

    #16
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haturuhusiwa kuhukumu ila wanatakiwa wapigwe wapewa deathproof halafu wasulubiwe mpaka watu wakose hamu and then hiyo proof iondolewe ili waruhusiwe kufa
     
  17. C

    Choveki JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wahamishwe wapelekwe wapi?, je hata huko si wataendelea na tabia hiyo hiyo? Nani atagharamia uhamishwaji wao?

    Nadhani wengi wameuliza huyu ni kanali gani, ukweli ni kuwa pamoja na kuwa kanali wa jeshi huyu ni binadamu wa kawaida na anahisia kama mimi na wewe, na kwa bahati mbaya ameenda kuona "live", na sidhani kama eshawahi kuona unyama kama huu. Anavyozungumza anatoa hisia zake za ndani na za kibinadamu, ujeshi wake kaweka pembeni (au tuseme ameusahau).

    Inasikitisha na inatisha sana, natumaini kuwa serikali itajitahidi kuwadhibiti hawa waliotenda huu unyama na pia itajitahidi kuelimisha jamii nzima ili wasiwe na tabia za kinyama hivyo.
     
  18. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huu ni unyama wa kupindukia.watoto sasa wao wanahusika vipi?

    sijui vyombo vya sheria vinashughulikia vipi hili swala.

    Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi na atupe moyo wa upendo kuweza kuepukana na majanga kama haya hapo mbeleni.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    It like a horror movie! Sijaweza maliza hii clip.....kuna binadamu wakatili sana!
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........ohhhhhh my God!! Inauma jamani.
     
Loading...