Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Mahojiano na Mh. Zitto Kabwe katika Makutano Show

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makutano Show, Aug 6, 2012.

  1. Makutano Show

    Makutano Show Verified User

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF

    Nawashukuru sana wote mliochangia katika kipindi cha kwanza cha Makutano kilichorushwa Magic FM kuanzia saa tisa mchana hadi kumi na mbili jioni kwa kumuuliza maswali Mheshimiwa Zitto Kabwe na pia kutoa maoni. Nilijaribu kadri ya uwezo wangu kumuuliza maswali yenu na aliyajibu.

    Ushirikiano wenu na maoni yenu naamini yatakifanya kipindi kiwe bora zaidi hivyo usisite kunishauri au kunipa maoni ambayo unaamini yatakifanya kipindi cha Makutao kiendelee kuwa bora kadri siku zinavyozidi kwenda. Kila wiki tutakuwa na Mgeni na nitaendelea kupokea maswli yenu.

    Kwa wale ambao hamkuweza kusikiliza kipindi siku hiyo clip za mahojiano zipo katika Youtube Channel ya kipindi unaweza kubofya hapa chini kusikiliza.

    Fina



     

    Attached Files:

    • 2.JPG
      2.JPG
      File size:
      305 KB
      Views:
      512
    • 3.JPG
      3.JPG
      File size:
      354.4 KB
      Views:
      525
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Aje na yule mtangazaji wa ITV Semunyu tumfundishe jinsi ya kuuliza maswali katika kipindi chake cha DK 45. Yaani Semunyu ana bore stiff!

    BTW, msalimie mzee wa kukoboa pumba, Ephraim Kibonde yeye hafundishiki!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ok tupo pamoja sana, next time ukiwa na kipindi tujulishe manake naona huku kwako kuna mwanga wa kweli wa mabadiliko, Ni lini tena unafanya kipindi? Halafu huwezi kupata airtime kwenye luninga/channel 10 ukawa live?

    Wishn u all the best fina!!
     
  4. D

    Don Draper Senior Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF imetajwa dakika ya ngapi? I'm not gonna listen the whole show
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    karibu tena fina...
    hapa ndo kila kitu....
    nashukuru umeona na kuappriciate jf wengi wanashindwa kuusema ukweli
    karibu tena eeeeh
     
  6. Makutano Show

    Makutano Show Verified User

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani Sizinga

    Kipindi ni kila Jumamosi kuanzia saa tisa hadi kumi na mbili jioni. Kuhusu live kwenye TV ondoa shaka liko ndani ya mipango itakapokuwa tayari nitakufahamisha.

    Asante sana.
     
  7. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    U are welcome madame!
     
  8. Makutano Show

    Makutano Show Verified User

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Part 2 maswali karibu yote ni ya JF
     
  9. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poa sana Fina...kazi njema....kama kawa kama zama..zilee za...radio mawingu...
     
  10. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280

    Mlipendeza sana na Kipanya, wish kuwaona mnaendesha kipindi pamoja one day.

    All the best kido.
     
  11. Makutano Show

    Makutano Show Verified User

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani sana
     
  12. m

    mosagane Senior Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni wa ukweli Fina na tunakuhakikishia kuwa kipindi chako kitakuwa na mvuto na kitaleta mageuzi makubwa ktk tasnia ya habari.keep it up achana na mawatu kama akina kibonde na semunyu manafiki makubwa.
     
  13. m

    mosagane Senior Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mbona Zito hajatoka kiuheshimiwa?alikuwa na stress?
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hicho kipindi naweza sikiliza nikiwa online? naomba link.

    hongera sana kwa kuanzisha kipindi hicho.....
     
  15. A

    Awo JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ------na Gerard Hando na Paul James! Kazi kusoma gazeti la Uhuru (binya pua) 'kongwe la Chama Cha Magamba'!
     
  16. Makutano Show

    Makutano Show Verified User

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Edson

    Website ya Magic FM inafanyiwa matengenzo kwa sasa lakini kabla ya kipindi kingine Jumamosi itakuwa hewani na tutaiweka hapa ili wadau wote muweze kusikiliza.

     
  17. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyu dada namkubali sana hata alipokuwa kwenye ile radio ana vitu fulani hata akiwa anaongea unamsikia akiwa anaamaanisha siyowasigizaji ambao wamejaa mizaa hata kwenye mambo ya msingi. kama utaendelea hivi utapata support kubwa kwenye jamii maana jamii hivi sasa inataka mtu mkweli siyo waigizaji
     
  18. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 3,018
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Fina,

    Vipi unaweza pia ukamjumuisha Kipanya katika kipindi? Manake nyie wawili mkiwa pamoja mnafanya kazi nzuri sana...rejea enzi zile mkiwa pamoja pale radioni.

    Hongera sana na pia uzidi kukaza mwendo.
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    unatakiwa ufanye kama startv wanavyo fanya. anzisha maada hapa jf na useme mgeni nani halafu uwe unasoma moja kwa moja coment kutoka jf na utaje aliye uliza. mia
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    hongera sana mkuu
     
Loading...