Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Maalim Ally Bassaleh - Hamuwezi Kuuvunja Muungano

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nngu007, May 9, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    http://www.blip.tv/file/4994905

    Maalim Ally Bassaleh akizungumza na Waislam mara baada ya Sala ya Ijumaa leo ktk msikiti wake wa Idrissa jijini Dar es Salaam
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kwani leo ni Ijumaa huko Bongo??
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Najuta kuifungua hiyo Video. Natatizwa na uwezo wa kufikiri wa hawa jamaa, anyway ka-nchi ketu wote haka!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo no Siku ni Ujumbe wa kuufuatilia kuhusu Katiba
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa haongei mawazo yake, anaongea kama katumwa halafu hawezi kusema kwa ufasha anachokizungumza, beating around the bush!
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu Babu anazeeka vibaya!
     
  8. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Alipigwa na Mkapa kwa nini? kama sababu ya uchochezi hapo simtetei ila kama nguvu ya dola ilitumika isipo halali kama tunavyojua Dola za kiafrika zinavyofanyaga madudu yake hapo nipo na sheikh lakini kuhusu kuonewa na 75% ktk bunge hapo sikubaliani nae na his lack or insufficient evidences due to the claim of favoritism ! he is very unreliable in his critics! Sorry!! the system works in eligibility rather than religious issues. There is no room for religious fanatics in the making! ta!! bring the evidences that someone was then turned down because of their religion (Muslim)! Arghhh! ulalamishi tu!
     
  9. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nani Katumwa? na Ufasha ni nini?
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah lol
    Hiyoooo Taaaaang ni ya nini??

    Dahh mzee ka nena lakini
    na hakunywa kikombe cha babu dahhhh
    raha kweli kumsikiliza mmmhhh
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Zanzibar kuna wabunge wangapi Wakatoliki?
     
Loading...