Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO - Maajabu ya Dunia - 'Mtu Nusu' Apata Mtoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Felixonfellix, Apr 29, 2010.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Kenny EasterdaySunday, April 04, 2010 4:18 AM
    Mwanaume wa nchini Marekani maarufu kama 'Half Man' ambaye maisha yake yote amekuwa akiishi akiwa na nusu ya mwili wake tu kuanzia kiunoni ametamba kuwa yeye ndiyo baba wa mtoto wa kike aliyezaliwa na mchumba wake ingawa baadhi ya watu hawaamini kama kweli mtoto ni wake wakidai atakuwa kabambikiwa mtoto.Kenny Easterday mwanaume wa nchini Marekani mwenye umri wa miaka 35 ambaye ana nusu mwili kuanzia kiunoni, anasubiria majibu ya DNA ili kuwathibitishia watu kuwa yeye ndio baba wa mtoto wa kike aliyezaliwa na mpenzi wake Nicky.

    Katika documentary mpya itakayorushwa hewani leo kwenye televisheni ya Marekani, Kenny mkazi wa West Virginia anasema kuwa yeye ndiye baba wa mtoto Desiree aliyezaa na mpenzi wake Nicky,33 miaka saba iliyopita.

    "Watu wanataka kujua kama Kenny ana sehemu za siri", alisema Nicky katika documentary hiyo itakayorushwa hewani na televisheni ya The Learning Channel (TLC).

    "Tunafanya mapenzi kama watu wengine, Kenny ana sehemu za siri kama mwanaume mwingine", aliongeza Nicky.

    Kenny alizaliwa akiwa na ugonjwa unaowapata watu wachache sana duniani unaoitwa sacral agenesis ambao huzuia uti wa mgongo kukua kama kawaida.

    Madaktari walilazimika kuikata miguu yake miwili iliyojipinda iliyojichomoza kidogo chini ya kiuno chake na kisha kuuchukua mfupa wa ugoko wake na kuutumia kuurefusha uti wa mgongo wake.

    Kenny ambaye kutembea kwake ni kwa kutumia mikono anasema kuwa ndoto yake kubwa ilikuwa ni kupata mtoto.

    "Nataka niwe na mtoto atakayelibeba jina langu ambaye ataweza kusimama mbele ya watu na kusema 'HUYU NDIYO BABA YANGU'", alisema Kenny.

    Angalia VIDEO hii ya kustaajabisha inayoonyesha maisha ya kila siku ya Kenny.
     
  2. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli hii kali.duh Duniani kuna maajabu.Nusu mtu duh .Mungu ni waajabu kweli.
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona siioni video!
     
  4. Ramwai

    Ramwai Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ni muweza yote,
    Acheni mamboya kumchunguza chunguza Kenny, huyo baby ni wake nadhani angekuwa hana jinsia hata mpenzi asingekuwa nae, mbona anaonekana yupo fit kabisa na ameumbika kiume haswaaaaaaaaaaa,
    Yaani tooso handsome
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Du kweli sifa na utukufu na wake yeye aketie katika kiti cha enzi
     
  7. M

    Makanyagio Senior Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii kali mwangu. Duh!
     
Loading...