Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Kwanini tusiirejeshe jamhuri ya watu wa Zanzibar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakke, Jun 5, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    nimezisikiliza zote zimetulia
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    kuna jimbo moja lipo kwenye clip ya mwisho ..nimeupenda sana nawatakia watu wa visiwani harakati njema ..mimi naungana nao ..kama wataendesha harakati zao bila udini nina matumaini kuwa lazima wafanikiwe kwani ccm hawatakuwa na sehemu ya kuingiza chokochoko zao. kitu kingine cha wao kuuvunja muungano haraka ni kuacha kuipigia kura ccm kwao wazaznibari wachache wenye madaraka ndio pingamizi la harakati zao kama hawajui
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nimefurahi kuona sasa umeanza kuelewa kuwa wazanzibari hawataniii.


    TUNATAKA MOJA TU NALO NI NCHIYETU YENYE MAMLAKA KAMILI
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    wewe vipi..hakuna mtu ambaye haelewi hili jambo. watu wote wanajua wenye akili zao ila ..kuchoma makanisa ndio hamtaeleweka kwani kuendekeza utamaduni wa kigeni
     
  6. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nawaombea muirudishe jamuhuri yenu haraka ili TANGANYIKA yangu izaliwe upya.
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    makanisa wanachoma usalama wa taifa na baadhi ya vikundi vya wahuni kubadili muelekeo wa hoja
     
Loading...