Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Kutangazwa kwa Dr. Shein Rais wa Zanzibar

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 1, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pity...
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nadhani Seif kama kawa amepewa ngawila
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]HABARI NDIO HIYO..
     
  5. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wote wanzanzibari, wote wapemba, wote ndugu, wanajua kuwa sisi wabara tunawachakachua, sasa wamejitambua hofu kwa mafisa... nimependa style yao ...
     
  6. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Njaa haina baunsa
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huo ndio ukomavu wa kisiasa.
     
  8. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tende tamu kashauza nchi ivyo, nani akatae umakamu?
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ni kukosa busara kwa baadhi ya viongozi wa siasa.Kesho Maalim akinyimwa umakamu ataanza kukimbila Umoja wa Mataifa na kelele nyingi
    yetu macho. CCM hawana haya hawa watu sijui waliumbwaje? Mimi nitaendelea kuimba Chadema Oyee hata miaka mingine mitano na CCM kuzimu ni nyumbani kwao.
     
  10. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tangu Seif arejeshewe mshiko na marupurupu yake ya uwaziri kiongozi mstaafu aliingia rasmi kwenye majaribu kiasi cha kuwauza wenzake ingawa hili haalijui. Hili la makubaliano ya kulala kitanda kimoja ndiyo usiseme. Aibu na hasara kiasi gani! Anyway mambo ya wazenj waachie wenyewe. Heri wao wana lau GNU japo naye si mnyama mwema.
     
  11. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CUF walionyesha ungangari dhidi ya CCM tangu uchaguzi wa 1995 bila ya kupata sapoti ya Chadema na vyama vingine, sasa wamekubali yaishe!!! Kwani hawataki damu ya Mzanzibari imwagige tena wala kuwa na wakimbizi nje yanchi "enough is enough"!!!!!!! Wazanzibari ni wamoja na ni ndugu hivyo maslahi ya nchi kwanza dhidi ya vyama vya siasa!!!

    Jee, Chadema ndio kusema sasa munarithi ungangari wa CUF? Na ikiwa CUF imewachukua miongo 3 kutambua kosa lao la kuweka UCUF mbele badala ya utaifa, chadema itawachukua miaka mingapi????
     
  12. m

    mzalendo2 Senior Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hamna alionao clips ya Shein akihutubia ?


    baada ya kushinda huo uchaguzi
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    :tape::tape::tape::tape::tape::bowl::rip:
     
  14. m

    mzalendo2 Senior Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hili sio njaa ni strategical maalim Seif ameshinda na ameona mbali


    maana unaangalia kua jee ukiendeleza yale yale itasaidia nn ?

    kwanza hamtaingia madarakani na yale mnayoyalalamikia hayatafanyiwa kazi

    jengine kuingia kwake kutasaidia kufanya mabadiliko kwenye tume na kujenga uwezo wa kuwa na demokrasia pana na kidogo kidogo kuweza kuwa na uwanja mzuri wa ushindani


    kwa mtu mwenye kuangalia demokrasia na si maslahi binafsi watamsifu na kuona ushujaa wake
     
Loading...