Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Kova akitangaza kukamatwa kwa mtekaji wa Dr. Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Umslpogaaz, Jul 14, 2012.

  1. Umslpogaaz

    Umslpogaaz Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Video: Kova akitangaza kukamatwa kwa mtekaji wa Dr. Ulimboka


    [video=youtube_share;O5eHBbINXLU]http://youtu.be/O5eHBbINXLU[/video]
     
  2. wirunze01

    wirunze01 Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    grrrrrr!,wap video?
     
  3. Umslpogaaz

    Umslpogaaz Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo mkuu. Unatumia browser gani?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Yaani anavyoongea tu utagundua ni story za kutunga,shame on him
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Huyu polisi alimanusara Jana nivunje tv yangu kwa hasira. Sasa unataka nivunje simu yangu mkuu?
     
  6. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kweli mkuu, hata mimi nilipandisha mori! The body language says it all, it is ****!!!

    Katika suala zima la utekwaji wa Dr. Ulimboka serikali nzima ya jk na vyombo vyake vya dola wananuka! Uongo uliokubuhu hata waliokuwa wanajifanya hawana haya (kama Kova na wenzake) wamefika mahali wanashindwa kuzungumza bila kuficha nyuso zao.

    SHAME ON YOU ALL!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    From the look this guy anaongea akiwa na wasi wasi mkubwa maana anajua fika kwamba he is not telling the truth to the World .Anasita sita mno na hawezi hata kuangalia Camera .He is missing a lot of things if you connect the dots utajua kwamba bado wanatapatapa .Maswali ni mengi zaidi ya mwanzo walivyokuwa kimya
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Tena kova Hana kigugumizi lakini Jana alikuwa Ana stack Kama cd yenye scratch
     
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo!
     
  10. k

    kubenafrank Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We cannot rely on the nonsense given by Kova. Why do thery make us stupids? It is high time for an independepent international commision to be lounged to make an independent investigation of who were behind this dehumanisation.The present governmet cannot give the real truth.
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbona hewa!
     
  12. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,872
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Ndio ushirikiano wa Afrika Mashariki. Sasa ina maana majambazi sugu watakuja kutoka Kenya.[na labda changudoa wa hapa watakwenda Nairobi]
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii inatufanya tufikirie mara mbili juu ya 'majambazi' ambao police imetuonesha kuwa walikamatwa kwenye matukio mbalimbali. Nao walikuwa wa kuchongwa kama huyu Mkenya? Na tuendelee kuliamini Jeshi la police?
     
  14. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanza hiyo body language, vile anatetemeka na kuwa na wasiwasi utazani gangstar wanamrudia yeye, ajajajjajaja........
    eti Gangster, si afadhali angesema hata ni AL shabaab wanahusika na huo utekaji?????/

    Hii kitu inaitwa serikali bana, inajitahidi sana kupata vichaka vingi kwenye mihimili yake ya Dola, na Sio kwamba JK hajui game analolicheza, sema jusi jusi tu, alipokua anataka ulimboka awe killed, ikawa ile button yaku "KILL" haikufanya kazi uzuri......

    Chezo naona yupo leo laivu sema chenga nyingi simuoni..
     
Loading...