Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Kigamboni kimenuka polisi watumia mabomu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Aug 17, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jeshi la polisi katika mkoa wa Kipolisi wa Temeke jijini Dar-Es-Salaam limelazimika kutumia mabomu ya machozi na risasi za moto kutawanya kundi la vijana walio kuwa wamefunga barabara ya Mjimwema Kigamboni kupinga kuondolewa katika machimbo ya kokoto ya Maweni machuva Video
     
  2. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nadhani haja eleweshwa vya kutosha
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    jana kilinuka mkuu kama ukuangalia taarifa ya habari jana ungeona wananchi wamechachamaa awataki utani tena
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kauli ya PM wa serikali tawala!


    LIWALO na LIWE!
     
Loading...