Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video- Katibu Mkuu CDM asema ''Samweli Sitta hana Ujasiri, ni Haini, Mnafiki''

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Sep 4, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr.Wilbrod Slaa amemshukia vikali Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki Samwel Sitta kuwa ni mnafiki na asiyefaa kuaminiwa na jamii.
    • Hana Ujasiri
    • Haini
    • Mnafiki
    • mazungumzo kati ya CHADEMA na Sitta baada ya kuondolewa u-Spika
    • simu ya Magreth Sitta kwa niaba ya Samuel Sitta


    Source: chadematv ya youtube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...