Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: JM Kikwete ndani ya BBC Swahili Tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by norbit, Aug 30, 2012.

  1. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 295
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wakuu nahisi kwa hili tusaidiane mawazo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hawezi hata kujibu maswali? huyu mtu kweli janga la taifa
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui hata walimchagua vipi awe mgombea wa urais..ndo maana anakwepa midahalo kweli
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa chochote hapo,halafu plastic ni gesi?mhn!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Out of synch.
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh! hili ni janga jamani! inabidi tuanze kurudi madarasani tena.
     
  7. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yesu wangu niokoe
    duh janga la taifa hili
     
  8. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ni Kiwete kweli ndiyo maana watanzania wanauawa na kuonewa hovyo na polisi kwani walishaona jamaa hakuna kitu kichani. Hadi anatia huruma kwani anataka hata kukimbia. Eti tunajifunza kwa mataifa ya wenzetu? Wao walipokuwa wanasomesha watoto wao yeye alijenga shule za kata bila mwalimu wala kifaa. Yeye awe anaenda tu kubembea watanzania wateseke kwa miaka hii miwili then tutamwonyesha ni nini mtanzania anaweza kukifanya katika maisha.
    Shame on you and your DHAIFU govenment!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba kuuliza swali labda mnaweza kunitoa ushamba

    Kwa nini TV za nje zinakuwa ni clear kuliko za Tanzania?

    Mmeona hapo wakati anahojiwa JK picture quality ya STAR TV ilikuwa terrible itafkiri TVZ ya 1980's lakini once walipounganika na BBC London picha ikawa clear zaidi.

    Najua mtakuja na hoja ohhh HD na kadhalika lakini ukitazama TV Channels za Kenya utaona quality ni kama za nchi zilizoendelea

    Mbaya zaidi ni kuwa TV STATIONS ZOTE ZA TANZANIA PICTURE QUALITY ni mbaya sana...yaani unaona moshi moshi vivi

    Swali langu la pili:

    Kwa nini TV Stations za Tanzania hazina youtube channels? Hivi inamaana hakuna aliyejua kuwa kuna market ya kutisha ya matangazo online?

    Natumai bwana Pasco na wengine mtanipa majibu
     
  10. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu, itakuwa ni jambo la manufaa kama utaanzisha thread inayohusu swali lako maana hapa tunataka kumjadili kiongozi wetu na mahojiano mafupi aliyofanya na BBC swahili.

    Samahani kama ntakuwa nimekukwaza maana hii ya mheshimiwa raisi wetu hapa naona hakujiandaa kwa maswali.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Inaelekea degree yake ni ya GAMBO(mkuu wa wilaya ya korogwe) anashindwa kujieleza kabisa Kama wenzake wakina Mbowe ndio maana anaogopa midahalo vibaya mno
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    J4MAYOKA Wewe ni usalama umetumwa kuaribu thread nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wabongo kwa unafiki bana...

    ww ndio ulikuwa wa kwanza kumpigia kura ya ndio na kucheza mdundiko mitaani mwaka 2005...
     
  14. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Interview ilikua nzuri tu kwa sababu raisi alijibu naswali aliyoulizwa kahiyo kama kuna tatizo basi ni kwa muulizaji. Kuna mambo mingine sio lazima yeye ayajue kama plastic kutengenezwa kutokana na gas sio lazima ajue kwani yeye sio mtaalam wa mambo hayo. Kumchukia mtu kutusifanye tukachukia kila kitu chake. Hakuna mtu ambae atakua anakosea sana kama yule atakaedhania kua rais anajua kila kitu, huo ndio uzembe mkubwa kuliko hiyo interview yote
     
  15. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Mkuu Norbit heshima mbele.

    Unafahamu mimi niliiona kule kwa Michuzi lakini nikadharau kidogo lakini kwa sababu umeleta hapa na nafikiri kuna sababu video hii imeanikwa mtandaoni.

    Mimi nimegundua mambo kadhaa kuhusu huyu kiongozi wetu na huyu bwana Kikeke.

    1. Hakujiandaa kujibu maswali maana anataja wenzetu walioendelea ambao inabidi awataje na sio kusema tu wenzetu ni nani hawa?

    2. Inawezekana alijiandaa lakini maswali yakawa yanamchanganya hivyo kukosa muelekeo wa namna ya kujibu kwa ufasaha na ndio maana akapatwa na kigugumizi katika kujibu.

    3. Halafu kwanini mheshimiwa raisi anakataa kujadili kuhusu nchi nyingine za Afrika anasema hataki kuzungumzia kwanini hatuwezi kusafisha mafuta yetu wenyewe?

    3. Salim Kikeke nnamheshimu sana, ila hap[ameleta mzaha kwa kufupisha muda wa maswali na nafikiri siku ingine inabidi aandae maswali mengi yanayohusu uchumi na siasa na jamii hivyo kupata mwanga kiongozi wetu anafahamu vipi mwenendo wa taifa kwa sasa.

    Kwahio ukiangalia sana utaona kwamba mheshimiwa raisi wetu amechoshwa na hali inayoendelea na anaona ni bora tu liende na amalize muda wake.

    Akistaafu si atanufaika na kilimo cha mananasi na mahindi huko Msoga?
     
  16. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu kilaza sijui anaongelea nini? Analaumu nchi nyingine za kiafrika kuuza mafuta ghafi na kununua mafuta yaliyosafishwa. Mbona Tanzania inanunua hadi matunda tena artificial toka uarabuni wakati matunda yanaoza kila sehemu nchini? Kweli jamaa ni mbabaishaji na msanii mwenye kuota ndoto za mchana. Angalia alivyo hovyo anasema anashabikia New Castle ya Uingereza wakati ameua kila kitu hapa nchini. Kweli wanaohoji mantiki ya kumchagua hawajakosea. Jamaa ni mtupu mno hajui hata anachosema. Kweli Tanzania inaelekea kuzimu chini ya bongolala kama hii.
     
  17. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Kwahio unataka kuniambia kwamba ukiwa kiongozi wa nchi utawaambia waandishi wanapokuhoji kwamba baadhi ya mambo ya kitaalam huyajui kwakuwa wewe sio mtaalam?

    Sasa hapo ndipo kunakuja suala la ziara nchini mwako kwanini zipo pale, si ni kujifunza?

    Utaniambia mawaziri na washauri wako watakupa brief ukirudi kutoka nje ya nchi?
     
  18. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani huyu jamaa hata kemia ya mwanzo haipandi, eti plastiki ni gesi au alimaanisha kusema plastiki ni hydrocarbon,
     
  19. T-King

    T-King Senior Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ...mliyataka wenyenye. Silichagua sura?.. Na cha moto bado, akimaliza tu ungwe yake, swahiba anapanda magogoni! Ufisadi kama kawa, kanyaga tende tu, hawa si bongolala au?!.. Ubwabwa, kanga, kofia plus TB Joshua haruki mtu mzee..
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Matunda gani kutoka arabuni tunayonunua .. naomba uyataje ..mtaani sijakutana nayo bado
     
Loading...