Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO - Jamaa Anayeipenda Yanga Kuliko Kitu Chochote

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Shabiki wa Yanga akitoa dukuduku lake[/TD]
    [TD]
    Ushabiki wa soka Tanzania umezidi kukua katika miaka ya karibuni lakini katika washabiki wote wa soka la Bongo hakuna shabiki mwenye ushabiki uliopitiliza kama jamaa huyu mshabiki wa Yanga ambaye hakuridhika na matokeo na alimwaga chozi baada ya Yanga kutoka sare ya 1-1 na Simba.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Shabiki huyo wa Yanga aliangua machozi akishusha lawama nzito kwa refa wa mechi ya Simba na Yanga pamoja na washika vibendera wake akisema kuwa wameinyima Yanga ushindi.

    Angalia VIDEO ya shabiki huyo wa Yanga akishusha lawama zake kwa uchungu mkubwa sana uliomfanya ashindwe kuzuia machozi kutiririka kwenye macho yake.


    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    huyu atakuwa ni shabiki mkuu Boflo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa analipwa na hawa akina Dauda. Kila mara alie yeye tu. Kuna njia nyingi za kutafuta umaarufu. Nami ngoja nianze mara moja.
     
  3. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    kwa kweli,nimeamini kuna mashabiki wa kila namna humu duniani.
    Ila ukiwa unashabikiia kitu kuita kiasi,unakuwa mtumwa na sio mshabiki
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Tatizo lake lazima apelekwe MOI,INDIA analia kwaajili ya YANGA, SI BURE nadhani NJAA MBAYA.
     
  5. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa nilimsikia akiongea kwa kweli kwa anayoyafanya lazima atakuwa msukure wa Yanga. Uliisikia hii "Sijui nini sijui nini"...Huyo jamaa anawaogopa mashabiki wa Simba kama ukoma, nilimsikia akisema, "Nitawaambia nini nyumbani wakati mashabiki wa Simba wananisubiri"...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Upuuzi mtupu...mapovu yanamtoka
     
  7. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da hii kali
     
  8. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huyu chizi anaonekana wa pande zile za kina ishomile, wangeendelea kumhoji angeng'ata hiyo maikrofoni kwa uchungu.
     
  9. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha jamaa analafudhi ya kinyakyusa.............
     
  10. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bangi + Gongo = Upuuzi mtupu!
     
  11. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kenya vijana uwa wanajinyonga arsenal ikifungwa na manchester,kila arsernal na man u zikikutana na arsenal akafungwa vijana kenya ujiua kukwepa aibu na deni sababu ya betting,sijashangaa uyo
     
  12. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Uamusho ndani ya Yanga
     
  13. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpuuzi tu huyu eti anaumia yeye na sio wachezaji.Huyu hana kazi ya kufanya labda msukule mbona mie Yanga lakini hata mechi hiyo sikuwa na muda wa kuiangalia
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280




    [h=1]JE HUU NI UZALENDO[/h]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280




    [h=1]UZALENDO[/h]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nonsense! Wanaume wanatengeneza pesa unawalilia!
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. t

    thedon JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    I would say someone needs to get laid!
     
  19. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huyu anaumwa ugonjwa unaitwa fan-lopia....
     
  20. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Upuuzi tu kukosa cha kufanya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...