Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO - Hii Kali, Mchezaji Afungiwa Kwa Kuzamisha Vidole Kwenye Makalio ya Mwenzake

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 4, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Mohammad Nosrati akizamisha vidole vyake kwenye makalio ya mwenzake[/TD]
    [TD]Thursday, November 03, 2011 12:46 AM
    Haijawahi kutokea mchezaji akashangilia goli kwa kuzamisha vidole vyake kwenye makalio ya mchezaji wa timu yake huku mechi ikirushwa LIVE kwenye luninga. Hiyo imetokea kwenye mechi ya ligi kuu nchini Iran na kupelekea viongozi wa dini nchini humo kuja juu.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Shirikisho la soka nchini Iran limewafungia kucheza soka kwa muda usiojulikana wachezaji wawili kwa kile kilichoelezewa kuwa ni kitendo cha aibu kinyume na maadili.

    Mchezaji wa timu kubwa nchini Iran ya Persepolis, Mohammad Nosrati alionekana LIVE mbele ya maelfu ya watu waliokuwa wakiifuatilia mechi ya ligi kuu kati ya Persepolis na Damash Gilan, akizamisha vidole vyake kwenye makalio ya mchezaji mwenzake Sheys Rezaei wakati wachezaji wa timu hiyo walipokuwa wakishangilia goli.

    Mechi hiyo iliyochezwa siku ya jumamosi, ilikuwa ikirushwa LIVE kwenye televisheni ya Iran.

    Wakati wachezaji wa timu ya Persepolis wakishangilia goli kwa kukumbatiana, Nosrati alijiunga na wenzake kushangilia goli hilo lakini kwa staili yake mwenyewe ya kuzamisha vidole kwenye makalio ya mwenzake.

    Kitendo hicho kimesababisha shirikisho la soka la Iran liamue kuwafungia wachezaji wote wawili pamoja na kuwapiga faini ya paundi 25,000.

    Viongozi wa dini nchini Iran nao wamekuja juu wakitaka adhabu kali itolewe kwa wachezaji hao kutokana na kitendo hicho cha aibu mbele ya maelfu ya watu waliokuwa wakiifuatilia mechi hiyo.

    Jalal Yahyazadeh, mmoja wa viongozi wa dini nchini Iran na mjumbe katika bunge la Iran, alisema "Hiki ni kitendo cha aibu, kimewaudhi na kuwakera wapenzi wote wa michezo".

    Angalia chini VIDEO ya kitendo hicho kilichozua mtafaruku nchini Iran.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]
    VIDEO - Hii Kali, Mchezaji Afungiwa Kwa Kuzamisha Vidole Kwenye Makalio ya Mwenzake



    Kidole nacho kinacheza mpira? Wazungu Bwanaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Arabuni bwana dah....
    Mtu unadidimizwa kidole halkafu unakatika hadharani.
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana hawa jamaa wakaishia jela,ila sioni kosa la aliyeshikwa maana inaonesha kabisa hakupenda kufanyiwa vile
     
  4. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali wajameni
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa waarabu hii poa tu
     
  6. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anatafuta nini huko makalioni!!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Utafikiri utani vile.... Dah!
     
  8. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aliyefanyiwa kile kitendo inaonekana wazihakupenda alikuwa akiuondoa ule mkono uliokuwa nyuma !!
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,060
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    aisee kama ni mimi lazima zingechapwa hapo hapo uwanjani
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    sasa cameroon anapingwa nini? kumbe hata huku kwetu, waasalaam aleikum kaingia, astakafi ru lah vile. Cameroon asomehe albadiri,
    TAKBIH
     
  11. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wenzetu sharia inaendatofauti, hata mwanamke aliyebakwa ndiye anayepigwa mawe hadi afe na sio aliyembaka
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inaonekana kama jamaa alikuwa anamvizia alipe kisasi flani hivi.Nafikiri jamaa alikuwa anamtafuta mda mrefu siku hiyo jamaa akaingia kwenye 18 zake jamaa akatumbukiza midole yake.
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eeeeewwwwww............................
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ahahaah, hawa wanajuana, sema jamaa kaona noma tu kwa kuwa kitu ni live kwa Tv. Baada ya mechi itakuwa walienda ku cameruniana masaburi yao
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    duuu kazi kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hao watakuwa wapenzi,lol!haiwezekanai nae atulie
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    shetani kazini. Mapunga hao.
     
  18. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa zake na fisadi wetu RA ina maana hawajui uislamu unasema nini kuhusu vitendo hivyo? Kwa uthibitisho huu unatosha kujua waarabu ni watu wa namna gani!
     
  19. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwani na yeye alikuwa anataka msaada.. Huko kwao hiyo ni sawa tu ila tatizo imeonekana live bila chenga
     
  20. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa huyu aliyetumbukiziwa madole anahukumiwa kwa kosa gani??..
    IIlikuwa halali kwa huyo Nosrat..
    Sheria zingine bwana??..
     
Loading...