Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Gwajima akiiumbua serikali ishu ya Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KANDA MBILI, Jul 16, 2012.

  1. KANDA MBILI

    KANDA MBILI Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Haya wakuu nimeinyaka hii kitu sehemu jinsi alivyofunguka ...
    ichekini wenyewe


    muda si mrefu utasikia na yeye kaokotwa mabwepande au kanisa lake limefutiwa usajili au ni freemason au ni drug dealer... chezea TISS NA SERIKALI YA MAGAMBA WEYE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi Kova kujiuzulu anasubiri nini
     
  3. KANDA MBILI

    KANDA MBILI Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    anasubiri aundiwe tume...KAMANDA MSANGI akiwa mwenyekiti wa tume
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kweli inawezekana anasubiri tume zao za ajabu ajabu!
     
  5. The Eagle2012

    The Eagle2012 Senior Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuh,Yule Mchungaji ameenda Shule,amewachanachana kuhusu huyo Mkenya Mwehu,nimeangalia Mlimani Tv nimebaki Mdomo wazi!!
     
  6. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Gwajima ni noma kawachana kweli kweli
     
  7. a

    albinomzee Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    pongezi mchungaji gwajima kwa upevukaji wako kiakili na jinsi ulivyoonyesha wewe si mvivu wa kufikiri na kupembua.
     
  8. y

    ycam JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    Kauli ya Mchungaji Gwajima ni ushahidi kwamba serikali yetu inazidi kuishiwa uhalali wa kuongoza nchi na pia ni ushahidi kwamba wananchi wa kada mbalimbali wameichoka kiasi cha kutokuionea aibu tena aisee!
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Zomba vipi njoo na single yako mpya hapa jf
     
  10. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa Gwajima ajiandae kupambana na jeshi la polisi , TISS na serikali....itakua ngumu kumuachia kimya kimya, watamtautia scandals tu.

    Ikibidi waumini wa Gwajima wakafyeke msitu wa MabwePande haraka sana!
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwanini hakufikiria huyu jamaa akamatiwe pale Mtambani?Labda wangesitirika kidogo :wacko:
     
  12. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilivyoona press conference ya Kova niliamini Gwajima kawekwa mfukoni, dili limechongwa vizuri, nilikua nasubiri Gwajima aje na kuelezea vizuri jinsi tukio lilivyotokea !

    Sasa sijui nani kamuingiza Kova "chaka"....aliemshauri Kova kuitisha press conference itabidi ashugulikiwe, mimi siamini Kova ni mjinga namna hiyo, lazima kuna watu wake walimwambia kila kitu kiko sawa .....la sivyo kuna sehemu kaikosea serikali, na sasa serikali "inamuundia zengwe"...ili imtoe kwenye kiti chake.... Kova akitaka kulinda heshima yake ....aanze kusafisha jeshi la polisi na kuanza kwa kuwaondoa hao waliomletea hiyo report ya "kichaa wa Gwajima" ...
     
  13. Imany John

    Imany John Verified User

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    katika you tube to cheki kwa jina lipi?
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini Kova anakubari kutumika kama Kondomu??
     
  15. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Film inaendelea!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haifunguki
     
  17. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana Jamii Forums mnatisha, kweli huu ni mtandao wa Ma-Genious.
    kama umesikiliza vema maelezo ya Mch. Gwajima jana, utagundua waziwazi kuwa, nukuu zake muhimu
    zilitokana na michango ya wana-JF. Ukianzia issue ya yule Mafia-ACP Msangi, mpaka habari ya ndani kabisa ya migomo ya madaktari. Hii inaonyesha kuwa JAMIIFORUMS ni tegemeo hata kwa wakuu wa Dini..BRAVO!!!!
     
  18. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    tiririka mkuu na sisi utujuze hayo mchungaji aliyoyanukuu
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hata usalama wa Taifa ,viongozi wa vyama vya siasa ,manjagu na wengine tele wanafaidika na michango yangu.
     
  20. h

    hans79 JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unajua hawa polisi wepesi wanaleta majibu mepesi,kwa akili ya huo ni upepo tu utapita.
     
Loading...