Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO - Dunia Inakaribia Mwisho Wake?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 28, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [TABLE]
    <tbody>[TR]
    [TD="colspan: 3"]VIDEO - Dunia Inakaribia Mwisho Wake? huu ndio Ustaraabu wa MaShetani wa Kizungu wanao tuambukiza Utamaduni wao Mchafu, hata sisi watu Weusi Tunawaiga hao Mashetani wa kizungu Wachafu wa Mazingira. Angalia Video..........[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD] [​IMG]
    Walipotangazwa kuwa sasa ni mume na mke[/TD]
    [TD] Tuesday, July 26, 2011 4:04 AM
    Hilo ni swali ambalo baadhi ya watu wamekuwa wakijiuliza kufuatia tukio la mamia ya watu wa jinsia moja kuruhusiwa kufunga ndoa nchini Marekani, ilikuwa ni shamra shamra pale wanawake walipowaoa wanawake wenzao na wanaume kuolewa na wanaume wenzao.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"] Mamia ya mashoga na wasagaji walijazana jijini New York ili kutimiza ndoto zao baada ya sheria ya kuruhusu watu wa jinsia moja kufunga ndoa kuanza kutumika rasmi jumapili.

    Kulikuwa na msururu mrefu mbele ya ofisi za kufungisha ndoa kwenye jiji la New York pale wanaume waliokuwa na ndoto za kuwaoa wanaume wenzao na wanawake waliokuwa na ndoto za kuolewa na wanawake wenzao, ndoto zao zilipokamilika.

    Mamia ya watu waliotaka kufunga ndoa za jinsia moja walijitokeza kutumia nafasi hiyo ambayo kwa mara kwanza imepitishwa kwenye jiji la New York na miji mingine ya jimbo hilo.

    Wakati mashoga na wasagaji wakioana, waumini wa kikristo na watu wengine wanaopinga ndoa za jnsia moja waliandamana wakitaka ndoa za jinsia moja zipigwe marufuku na wakazi wa jimbo la New York waruhusiwe kupiga kura za maoni kuamua kama ndoa hizo zipitishwe au la.

    Angalia VIDEO za kizaa zaa hicho cha ndoa za jinsia moja.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]VIDEO - Mwanaume Amuoa Mwanaume, Mwanamke Amuoa Mwanamke


    VIDEO - Ndoa za Jinsia Moja Ruksa NYC

    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washindwe na walegee
     
  3. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wasiishie hapo wazae pia
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwisho wao na si wa ulimwengu!
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mwisho wa dunia ndo unakaribia hivyo
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huu naamini kabisa ni u-agent wa shetani!
    how dare jamani!! howwwww.
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi kweli mwanaume wengine ndo wamekuwa watu wa kumdharau mungu kiasi hiki, its too much. Aibu aibu aibu isiyoelezeka
     
Loading...