Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Dr. Ulimboka; kwa kinywa chake mwenyewe! | Ambayo hukuyajua...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jul 7, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Baada ya kusikia maneno toka kwa wadau mbalimbali, toka magazeti mbalimbali na vyombo vingine vya habari juu ya NINI kilimsibu na NANI anahusika; tumeona ni vema kuwashirikisha video hii ili mweze kusikia toka kinywani mwake mwenyewe.

    Nikiweka maneno mengi nakuwa nachakachua, ni vema kukupeni alichokiongea kwa kinywa chake.



    NB: Video hii ruksa kutumiwa na vyombo vingine vya habari kuwahabarisha wengine wasio na access na JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwangu imekataa kufunguka....nifanyaje ili ifunguke?
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Namna hii hatuna serikali bali genge la wauaji na wahuni kama kweli kuna mkono wa serikali. Kwanini serikali hata hivyo inakana kwa utetezi mwepesi? Huu ni uhuni piga ua na wahusika watakuja kulipa siku moja watake wasitake.

    Kama watanzania wangekuwa watu makini, hili lilitosha kufyatua tufe la hasira zao na kufanya kweli. Ukitaka kujua mtu anajisikiaje anaposoma au kusikia vitu kama hivi, jaribu kupiga picha ingekuwa ni wewe.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Thanks invisible. Ni kama mvua za rasha rasha vile maana imekuwa too short. Namuombe apate afya njema Dkt Ulimboka na wagonjwa wengine wengi wanaokosa huduma za afya sababu ya mgogoro huu unaoendelea. I hope we will come our senses and rescue the situation. The earlier the better
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tumeweka access kwa devices zote, na tumeruhusu watu kuweza ku-embed kwenye tovuti zao ili kusambaza ujumbe. Hakuna watermark!

    Unatumia PC?
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Invisible, hata hivyo wakina Zomba,Chama,Kimbunga,Ritz na Rejeo watakuja hapa na watabisha
    au watasema hayo maneno amefundishwa na Chadema aseme hivyo.
     
  7. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru kwa hii clip Invisible, ndio nimemuona kwa mara ya kwanza live toka tukio. Hii inasikitisha kwa kweli... In some way hata Ulimboka alikuwa na makosa. Kuonana na mtu ambae hamfahamu vizuri usiku ni hatari saana ukizingatia nafasi, hali, demand na circumstances zake. Maybe ali undermine umuhimu wake, else naamini kabisa alitegeka kirahisi mno.

    Pole zake kwa kweli... nasikitika tu kuwa hatuna guts za kufanya lolote, ingekuwa nchi za wenzetu pangekuwa padogo kwa Serkali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaah, imeshakubali
     
  9. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK atakufa vibaya kama ni yeye kawatuma kumfanyia Uli hivi,mungu aliye hai atamuadhibu tu
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,075
    Likes Received: 9,782
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana kusema kweli....halafu hii Serikali ya wauaji inajifanya haihusiki katika dhamira ya kutaka kumuua Ulimboka.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ndio hivyo tena majuto mjukuu. But he didnt deserve that kind of treatment kwenye nchi yenye sheria na taratibu.
     
  12. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Natumia simu na nimeshindwa kuifungua!
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ni hatari sana kwa serikali kutumia njia za namna hii kumaliza matatizo ya wananchi!!
     
  14. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndahani sema wabongo tumezoea shortcuts na kuchukulia uwepesi wa mambo. Zamani ilikuwa haina shida kukutana na mtu humjui... sasa hivi hali imebadilika sana, na hasa kama wajihusisha/unahusika na mambo amboyo yapo tangled na politics. He surely did not deserve, nobody deserves that, ila tu amini nakuambia he did undermine his position... na ashukuru Mungu yupo hai, ni kumuombea tu kuwa wakute hakuna tatizo lolote kiafya hasa kwenye ubongo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,075
    Likes Received: 9,782
    Trophy Points: 280

    Mkuu Ndahani...hakuna sheria na taratibu katika nchi yetu vinginevyo tusingefika hapa tulipo ambapo mambo yanafanyika kienyejienyeji tu watu kulambishwa/kupakaliwa sumu watu kukwapua mali za Watanzania bila woga wala kificho na huku Serikali ikiogopa kuwatia hatiani.
     
  16. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na mbado ngoja apone
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    safi sana invisible big up sana..japo uwa sometimes nakuchukia kwa BAN ila kiukweli mambo yako murua sana
     
  18. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante sana Invisible kwa kutushirikisha video hii...
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani hata bora usiifungue! inasikitisha na kuuzunisha sana. Hata hivyo anaongea akiwa na
    hisia kali sana zenye kuambatana na maumivu makali. Eeee Mungu mjaalie Dk Ulimboka apone.
     
  20. I

    IWILL JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    There is light at the end of tunnel...always the fears of coward is to murder! this infedel failed to murder you. poor choice of ideas they choose to throw stones while they living in glass house.
     
Loading...