Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO; Dr. Slaa atoa somo kwa wananchi wa Mavimba, Ulanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Aug 14, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Operesheni Sangara inayoongozwa na CHADEMA imeingia Ulanga ambapo hoja kuu katika Mikutano ya Operesheni hizo imekuwa ni kuwahamasisha Wananchi kushiriki Mchakato wa Mabadiliko ya Katiba kwa kuhakikisha kuwa swala la umiliki wa ardhi kwa Wananchi linapewa kipaumbele pamoja na kushiriki zoezi la kujiandikisha kupata vitambulisho vya Taifa.

    Source: wavuti - wavuti

    [video=youtube_share;N2bhwnMPAf8]http://youtu.be/N2bhwnMPAf8[/video]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Mie bado niko usingizini mwaya
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Slaa anafanya kazi ambayo wapinzani kwa ujumla ilibidi waifanye miaka 20 iliyopita kui expose ccm maeneo ya vijijini kwa sababu watu wengi sana wa vijijini hawaijui CCM vizuri wanajua tu upande mmoja wa shillingi lakini upande wa pili wa shillingi kuhusu CCM hawaufahamu hongera sana slaa na M4C kwa kuwaelezea wananchi vijijini upande wa pili wa CCM.
     
  4. P

    PLAN B Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana DR SLAA lazma kitaeleweka 2015 we ndo RAIS wetu
     
  5. C

    Chikwakara Senior Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    Alafu hicho kibwana mdogo eti Zitto kinataka urais!!! mzee wetu anajenga chama kijana anazurura kujitangazia eti anataka kuwa rais. Wala rushwa wengine bana si awe km Rostam tu
     
Loading...