Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video Clip ya Slaa in Karatu...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 28, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimeiona .it is just the beginning.
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu lazima kieleweke. Nimetoka kuhairisha leave yangu na kuipeleka October lazima niwe available na tayari kupambana.
     
  4. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Slaa yuko makini. Mimi kura yangu ataipata. Hofu yangu ni je huko vijijini walivyozoezwa takrima ya chumvi, kanga na kofia watamwelewa kweli. Itabidi timu ya CHADEMA ipite kila kijiji kuwahimiza na kuwaelimisha waTZ kuwa kula CCM (takrima ya kanga, chumvi na kofia) lakini kura CHADEMA
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MM mimi sion hiyo clip au computer yangu?? Msaada jamani
     
  6. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dah kweli slaa ni mwanamapinduzi jamaa ana uchungu wa ukweli na hii nchi mm nilikua sina mpango wa kupiga kura lakini kwa sasa lazima nipige kura maana naona wagombea wanaweza kuwa wazuri.Tunataka mabadiliko sio zidumu fikra za mwenyekiti vijana tuamke twende tukapige kura tuache kulalamika kwenye net tu.
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Jamani plzz tujitokeze kwa wingi kupiga kura....! Tuongeze wabunge wa upinzani kwa wiiiingi sana..!

    Mungu ibariki tz.
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mimi nimeiona, jaribu tena kuifungua ukikwama labda compyuta yako muku!..
    Si mchezo mwaka huu mpaka kieleweke General Election..Wafanye kampeni vijijini zaidi kueneza sera zao..In Chadema I trust!!!
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    It is real the time for change, lets us unite for our country.
     
  10. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kweli mapambano yameanza na inabidi tuyaendeleze kwa kila njia. hii kitu imebaniwa sana na vyombo vya habari hivyo wengi hawajaweza kuiona. mimi nina mawazo chadema wangeandaa engine ambayo wanatengeneza sms nzuri na kuwatumia watu walio omba kujiandikisha , kwa mfano mimi naomba kujiandikisha kupata sms kila siku nakatwa tsh tuseme 300 kuipata hio sms then mimi naifoward kwa watu walio kwenye phone book yangu nazani tunaweza kusaidia kufikisha ujumbe kwa urahisi. hilo suala mnalionaje na kila mtu anaweza kukisaidia chama kwa njia hii.
    faida za huu mtindo
    1 mfano mimi nikijiandikisha nitakatwa sh 300 kila siku kupata messege katika hio 300 chadema wanaweza kupata sh 150 kwa kila mtu aliye jiandikisha
    2. itasaidia watu wengi kupata taarifa za chama kwani mimi nikiipata hio messege naweza kuifoward kwa watu zaidi ya kumi kwa hio ujumbe kuhusu chadema unaweza kusambaa kiurahisi kuliko kutegemea vyombo vya habari tuu ambavyo kama tulivyo ona havyitoi fursa sawa kwa wote


    Wanaforum mnalionaje hilo wazo

     
  11. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,385
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Zimwi hili litujualo (JK) lina tuna na kutumaliza. Sasa nina kila sababu ya kuamini kuwa "Inawezeka" kuling'oa zimwi hili. Saa imefika ya kumwambia mwenzako awe makini na asikose kupiga kura kwa makini, hata kama kashapewa kanga, T-shirt na kofia za chama cha mafisadi. Ni CHADEMA 2010.
     
  12. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata mimi siioni, nifanyeje sasa?
     
  13. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi naungana nawe clip ina fail ku-download hivyo sijapata ujumbe wa mpiganaji Slaa
     
  14. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kwanini tunawalaumi vijini? Je mijini tumeishaonyesha mfano wa kuchagua viongozi wazuri?
     
  15. A

    Anold JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee huyo tishio, tungewekewa roho za wakenya mwezi wa kumi itifaki, noti zingebadilishwa, ila kwa kuwa tumelishwa mapokeo huenda itifaki ikarudi. hata hivyo nampongeza sana mtu makini kama yeye kujitosa huoni sasa watu wanavyohaha, wanaingia kichwakichwa hata kwenye mitego ya TAKUKURU,badala ya kuchora ramani kiaina kama kawaida yao sasa wanajiingiza kiulaiiini sasa hiyo saa nane usiku na simu, bahasha atajiteteaje?:bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:
     
  16. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45


    "Tanzania inahitaji kiongozi anaeweza kuwavusha watu hawa kutoka kwenye matumaini yaliyopotea kwenda kwenye matumaini mapya, CHADEMA ni tumaini jipya."

    Anahutubia kama anahubiri injili ya matumaini ya ujio wa Kristo Bwana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. m

    mtemi Member

    #17
    Jul 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hurrrrrrrrrrrrrrrrrrrr eeeeeeeeeeeeeeeee dr
     
  18. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu Invisible saidia niione hiyo clip pls...
     
  19. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the same fate as me!!
    Wanajamvi nisaidie nini cha kufanya
     
  20. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hiyo imetulia;ifanyiwe followup,tunanataka mabadiliko ya kweli sio ku-pritend kama ccm anavyofanya.
     
Loading...