Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO - Chaja ya Simu Yatolewa Toka Kwenye Kichwa cha Mtoto

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 1, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR]
    [TD="colspan: 3"]VIDEO - Chaja ya Simu Yatolewa Toka Kwenye Kichwa cha Mtoto[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Chaja ya simu ikiwa imezama kwenye kichwa cha mtoto[/TD]
    [TD]Friday, September 30, 2011 2:31 AM
    Madaktari wa nchini China wamefanikiwa kuokoa maisha ya mtoto wa mwaka mmoja ambaye alidondoka toka kitandani na kuangukia kwenye chaja ya simu ambayo ilizama kwenye fuvu la kichwa chake.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mtoto huyo mwenye umri wa mwaka mmoja aliwahishwa hospitali kwenye mji wa Qingyuan katika jimbo la Guangdong baada ya mama yake kumkuta akiwa amelala chari chini huku chaja ya simu ikiwa imezama kwenye kichwa chake.

    Mtoto huyo alidondoka toka kitandani na kuangukia juu ya chaja ya simu ambayo ilikuwa pembeni ya kitanda.

    "Baada ya kufanyiwa CT scan, chaja ya simu ilionekana imezama kwenye sehemu ya nyuma ya kichwa chake", alisema Dokta Li Guofeng ambaye pia mkurugenzi wa hospitali hiyo.

    Madaktari walitumia masaa matatu kulifunua fuvu lake na kuindoa chaja hiyo.

    "Mtoto huyu angefariki ndani ya sekunde chache kama mishipa ya damu kwenye ubongo wake ingepasuka", alisema daktari Li Guofeng.

    Angalia VIDEO ya mtoto huyo chini. bonyeza hapa [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]VIDEO - Chaja ya Simu Yatolewa Toka Kwenye Kichwa cha Mtoto[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]<embed src="http://outlandishnews.com/wp-content/uploads/jw-player-plugin-for-wordpress/player/player.swf" height="315" style="width: 490px" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" flashvars="&dock=false&file=http%3A%2F%2Foutlandishnews.com%2Fwp-content%2Fuploads%2F2011%2F09%2FChinese-baby.mp4&gapro.height=291&gapro.trackpercentage=true&gapro.trackstarts=true&gapro.tracktime=true&gapro.visible=true&gapro.width=560&gapro.x=0&gapro.y=0&image=http%3A%2F%2Foutlandishnews.com%2F%3Fp%3D826&mediaid=825&plugins=viral-2%2Csharing-1%2Ctweetit-1%2Cgapro-1&sharing.height=291&sharing.visible=true&sharing.width=490&sharing.x=0&sharing.y=0&tweetit.height=291&tweetit.link=true&tweetit.visible=true&tweetit.width=560&tweetit.x=0&tweetit.y=0&viral.allowmenu=true&viral.bgcolor=0x333333&viral.fgcolor=0xffffff&viral.functions=embed&viral.matchplayercolors=true&viral.oncomplete=true&viral.onpause=true">
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. tatizomuda

    tatizomuda Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    maisha yana mitihani mingi sana,mungu atunusuru
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Wacheni Mungu aitwe Mungu!
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Angekuwa hapa Bongo ingekuwa ni kuivuta tu litakalo kuwa na liwe.
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah!..Jesus christ. miugiza hii....ingekuwa ni bongo wangeichomoa pindi tuu mtoto alipoiangukia hiyo charger na hapo wangesababisha mishipa kukatika na ndio ungekuwa mwisho wa uhai wake.
     
  6. magdarena

    magdarena Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmh! hatari jamani.
     
Loading...