Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video Chache za Mdahalo wa Dr. Slaa ITV

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 24, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280






     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    thanks a million mwanakijiji!
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana Mwanakijiji, walau na sisi ambao hatukupata nafasi ya kushuhudia live tumeweza kupata vionjo kidogo. Ila hiyo clip ya mwisho imegoma kucheza. Halafu hizo nyingine zinaishia katikakati kiasi ambacho ladha yake inatibu. Hope utaweza kulifanyia kazi.

    Otherwise this is great and I am sure were are getting there soon..!
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mwanakijiji you're best!...mwache JK azidi kujisifia kuwa ni 1st president kuonana na Obama wakati wanaume wanaweka mikakati ya kuwezesha watanzania waliokosa matumaini na serikali ya ccm+wahindi wasio na chembe ya uzawa bali kuimaliza nchi.
     
  5. v

    vassil Senior Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeelewa kwa nini jk alichomoa mdahalo, mzee kwa nini nchi yako maskini?mimi sijui Slaa angemgaragaza vibaya kihiyo jk
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Asante mmwanakijiji, je ni wapi ninapoweza kupata mkanda mzima?
     
  7. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,087
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Shukrani Mwanakijiji kwa video,
    Pia mdau Mzozaji ametupatia linki ya mdahalo wa Dr. Slaa Ph.D ktk mfumo wa audio wenye urefu wa takribani saa 1 na dakika 25 (yaani jumla ya dakika 85) za maongezi ya Dr. Slaa na Watanzania siku ya jumamosi 23/10/2010 : sikiliza hapa http://www.chirbit.com/mambo mdahalo mzima.
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hamna lolote pale, ni clip mojawapoa ya video za hapo juu ndiyo aliyo rip audio channel.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kichuguu ninayo audio karibu yote.. nitawapandishia kesho....
     
  10. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nilishangaa sana maana wengi wameuliza maswali mepesi, kulikuwa na maswali makubwa zaidi ya kumuuliza Dr.
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ...kama yepi/lipi............
     
  12. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,996
    Likes Received: 4,277
    Trophy Points: 280
    Ahsante MMKJ, naungana na jamaa hapo juu, kila utamu unapokolea clip inakwisha, wapi tunaweza kupata makanda kamili.
    Niliangalia mahojiano na ITV [Renfred Masako] wiki iliyopita, Dr Slaa alikuwa anajibu maswali yanayohusiana na sera za Chadema, kwakweli anaielewa vema sera za chama chake. Yaani akiongelea afya utapenda, akiongelea elimu utapenda, haongelei vituo vya afya au shule moja ya msingi anaongelea kwa ujumla wake kwa kina na mantiki. Nilikuwa nyumbani kwa mjomba wangu ambaye ni CCM kiaina, baada ya mdahalo ule alisema '' mtu anyeongelea kitu kinachoitwa ilani ya uchaguzi kwa maana yake halisi miongoni mwa wagombea wote ni Dr slaa''. Nikamuuliza ni kwanini , akajibu anamwelewa kama alivyokuwa anamwelewa mwalimu Nyerere. Nikamuuliza je unamkubali, akasema hana shaka na uwezo wake,anashaka na watakaomsadia.
    Huyu Dr, tukubaliane kutokubaliana anaongea kwa data na anajua anaongelea nini, labda mshindani wake ni Lipumba, lakini JK afadhali amekacha na aendelee kupandisha vituo vya afya hadhi za hospitali za rufaa hata kama hakuna wataalamu na vifaa.
    Ni aibu kubwa rais wa nchi kama tanzania aongelee ujenzi wa flyovers za tazara na ubungo,hiyo kama alivyosema Slaa ni kazi ya halmashauri za miji na mameya wao, rais anatakiwa aongelee infrastructure za nchi kwa ujumla.
    Lakini kinachoniudhi zaidi na kampeni za CCM ni kuwatumia walemavu wa viungo. JK kila anapokwenda eti lazima aongee na mlemavu mmoja ili kujenga taswira ya kujali. Miaka 5 iliyopita hatukuona akiinama kuongea nao na kama alifanya hivyo aliwasaidiaje. Kuwatumia walemavu kutafuta kura ni dhambi kubwa. Tuwasaidie wenzetu kwa huduma muhimu na si kutafuta kura.Tumuogope mungu jamani.
    Watanzania sikilizeni sera na hoja na si rangi wala kofia na vitenge.
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Nisaidieni WanaJF PC yangu haisomi hizo picha/video naona kisanduku na kitu kidogo pemmbeni kushoto. hii ni nini tatizo. Asante
     
  14. a

    adera Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Well done. Nimeipata vizuri. Tunatarijia uadilifu, uwajibikaji na urejeshwaji wa nchi katika hali ya kawaida.
     
  15. e

    ejogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shukrani!
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Mkuu MKJJ leo si ndo kesho? Sioni ktu.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Siwezi ona kitu, it's just blank!
     
  19. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Thanx alot sir.....
     
  20. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kaka M. Mwanakijiji asante sana, hebu fanya jitihada kwani kuna watu wanataka Tape yake
     
Loading...