Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: CCM wananitishia maisha - Rev. Munishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by macho_mdiliko, Mar 12, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Khutba hiyo wakuu.
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Yesu anapiga kura?
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,480
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Duh! very touching!Sema sema sema mchungaji , wewe kweli pastor! wengine tulio nao ni 'ndiyo mzee'!

    Lakini ni kweli Munishi CCM wanakusumbua kiasi hicho?
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona mtumishi wa Mungu confidence "0"?...Labda kisa wajiita pia Rais Matarajiwa wa Tanzania wenzako wadhani ni Rais wa Serikali kumbe labda weye wa maanisha ni wa TFF au wa Wanaupako/Televengelists!.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Huyu tapeli kwanza kashamaliza kesi yake ya ujambazi au anaendeleza Nairobberry?
     
  7. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Siasa wewe Mchungaji zinakuhusu nini! Hujalisoma hata lile andiko linasema Ya Kaisari Mwachie......... Jamaa huyu tapeli mkubwa Niliwahi kuona kwenye gazeti lake asema Kikwete kuivamia Uganda Kusoma Habari Kitu kingine kabisa! Rudi Bongo kama wewe mwanaume kweli! Tuna matatizo makubwa na Kikwete wetu hapo sio mahali pa kuhubiri siasa
     
  8. ogm12000

    ogm12000 JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hiyo ndio bongo kaka... Ukiongea kwa uhuru utaishia matatizoni.. Jamaa anavyoongea unaweza kudhani kachanganyikiwa...

    Lakini Kama unafahamu issue za kina Marehemu Prof Kighoma Ali Malima, Imran Kombe wengine wengi tu basi utaelewa kwanini huyu mtu anapiga kelele. Mnakumbuka yaliyompata Dr Masumbuko lamwai?.. Tanzania uhuru wa kuzungumza ni mdogo..

    Munisi uwa yuko free kuongea kila kitu, lkn TZ mambo hayako hivyo. Tusiwe biased na kulichukulia kama suala hili la kidini. Mimi ni muislam lkn hapa sioni sababu ya kupinga kwa kuwa munisi ni christian. Tanzania kila kitu kinawezekana freedom of speech hakuna.

    Regards
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyu mzee haishi kulalamika!
     
  10. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Maoni ya mhariri

    Mkapa unatuaibishaKwamba Polisi nchini Tanzania wameanzisha zoezi la kukamata kanda za dini, hizo ni habari mbaya tena za kusikitisha. Inasikitisha zaidi kuona kuwa zoezi hilo linafanywa wakati huu wa uchaguzi mkuu. Hakuna sababu wanayoweza kuitoa kuhalalisha zoezi hilo ambalo vyombo vya habari vimeubandika jina la 'Operesheni waogopeshe waache kusema.

    Sisi katika gazeti la Injili tunalaani kitendo hicho kwa nguvu zote. Pamoja kuwa walioadhiriwa ni wasanii wa nyimbo za Injili na hasa msanii maarufu Faustin Munishi, sisi tunaliona hilo kama pigo kubwa kwa vyombo vyote vya habari. Nani ajuae kesho itakuwa zamu ya nani? Lakini jambo moja ambalo waliohusika ilitakiwa walijue ni kwamba, siku hizi ni vigumu kuzuia information isiwafikie watu.

    Tunaishi kwenye ulimwengu wa sayansi na Teknologia, na njia za mawasiliano zimekuwa nyingi ukilinganisha na wakati wa Nyerere. Watu walilazimishwa kuisikliza redio Tanzania, na kusoma magazeti ya Uhuru na Mzalendo. Yalitumiwa na chama tawala kuelezea sera zao za ujamaa na kujitegemea, ambazo zilishindwa kabisa na kuiacha Tanzania ikiwa moja ya nchi masikini duniani. Lakini pamoja na kuwa Tanzania sasa ina utitiri wa vyombo vya habari, huwezi kueleza tofauti, Waandishi karibu wote ni wale wale waliotoka redio Tanzania na magazeti yaliyokuwa yakijulikana kama magazeti ya chama na serikali, na ukiritimba wa chama kimoja bado haujawatoka.

    Tuna wingi wa vyombo, lakini ujumbe ni mmoja. Ni mpaka tuwe na waandishi wa kizazi kipya ambacho hakijapitishwa jeshini kupigwa msasa wa siasa ya ujamaa, ndipo tunapoweza kusema kuwa tuna uhuru wa vyombo vya habari. Ndiyo maana mageuzi ya kweli Tanzania yatachukua muda kwani wengi wa wasomi tulio nao ni wale wliokuwa hawafikiri. Nyerere akifikiri kwa ajili yao. Na hata kama walifikiri mzee 'haambiliki' asingewaruhusu kutoa mawazo yao hadharani. Yale tunayotaka kusema hapa ni kwamba, kama kweli tunataka mageuzi ya kweli, lazima tuache kabisa kuwategemea wale waliokuwa viongozi wakati wa Nyerere, kwani wanasema 'mbwa mzee hawezi kujifunza mbinu mpya.'

    Wanatumia mbinu zilizopitwa na wakati, badala kuinyamazisha hiyo kanda inayodaiwa kuwa ya uchochezi kwa kusema sera za Nyerere za ujamaa zilishindwa kabisa, sasa wameifanya kanda hiyo kuwa maarufu kuliko ilivyokuwa mwanzo. Sasa kila mtu anatamani kuinunua na kuisikiliza. CCM inaendesha shughuli zake kwa mtindo wa zamani wa kikomunisti ambao umepitwa na wakati. Ni mtindo huo ndio unaowafanya watanzania waonekane kuwa walikuwa wakimpenda Nyerere, na kumbe ukweli wa mambo walikuwa wanamuogopa. Wangempendaje mtu aliyewafanyia majaribio ya siasa ya ujamaa ikashindwa na kuwaacha wakiteseka?

    Ni ukweli usiopingika kwamba, hata viongozi ndani ya chama tawala walikuwa hawampendi Julius, bali walimwogopa. Nyerere aliwafanya watu wote kuwa wapelelezi. Baba anampeleleza mtoto, na mke anampeleleza mumewe. Na kwenye nchi ambayo kila mtu alikuwa na kazi kumpeleleza mwenzake, hofu ya kukamatwa na kuwekwa kizuizini ndiyo iliyokuwa inatawala na siyo heshima wala upendo. Tunasikitika kusema kwamba mwaka mmoja baada ya yule waliyemwogopa kufa, bado Mkapa anataka watanzania wamwogope. Lakini watamwogopea nini wakati dola haimwogopi?


    http://munishi.bizland.com/maoni.html
     
  11. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    This is a psychiatric emergency
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Just like your Avatar teh teh
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Teh teh kadata, na yeye ana jamii?
     
  14. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    They're different emergencies, mine's a "grooming emergency". Take note...
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wantanzania na unafiki, mtu akiwaamsha kimtazamo, anaanza kuitwa mlalamishi, nnnhuuu! ok, ngoja tuone
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Mar 14, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh kazi ipo,mwaka wa uchaguzi huu.mengi yataibuka.
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naomba unikome! Huo ulikuwa ni mtazamo wangu na sio mtazamo wa 'watanzania', ukome!
     
  18. I

    Imma01 Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimekutana na haya Malalamiko ya huyu Mch. Munishi kwenye youtube....

    Magambaaa sasa jamaa wa watu yuko Kenya mnamtakia nini aiseee....

    Relaxx

    [video=youtube_share;AwkCgwc7VW4]http://youtu.be/AwkCgwc7VW4[/video]
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu video hiyo ni zilipendwa ilikuwepo hapa JF kitambo sana. Lakini siyo mbaya kwa kukumbushia.
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hebu wekeni ule wimbo wake wa MAGEUZI.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...