Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO - Bibi Anayetesa Kwenye Bongo Fleva, Bi Cheka Atamba Uzeen

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 12, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR]
    [TD="colspan: 3"]VIDEO - Bibi Anayetesa Kwenye Bongo Fleva, Bi Cheka Atamba Uzeeni[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Bi Cheka Ndani ya Studio[/TD]
    [TD]Sunday, March 11, 2012 1:56 PM
    'Namuogopa babu, Bibi ananichekea cheka bibi ananirembulia bibi cheka damu yangu changa utaniweza?' 'Nitakuweza bwana mtu mzima dawa' hiyo ni miongoni mwa mistari inayopatikana kwenye nyimbo ya bibi mtu mzima ambaye kipaji chake kimeanza kuonekana uzeeni akitamba kwa jina la Bi Cheka.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Bibi mwenye umri mara tatu ya umri wa wasanii wengi wa bongo flava, ambaye anajulikana kwa jina la Bi Cheka ameingia kwenye gemu la muziki wa kizazi kipya na kuwapagawisha watu kwa mistari yake.

    Bi Cheka ametoa nyimbo mpya inayojulikana kwa jina la "Ni wewe" ambayo amemshirikisha mkali wa Bongo Flava. Mheshimiwa Temba.

    Bi Cheka mbali ya umri wake mkubwa sana ameonyesha uwezo wake wa kuchana mistari na kutishia amani ya wasanii vijana ambao wanalegalega katika fani.

    Bi Cheka anasema mwenyewe kuwa bongo flava iko kwenye damu na anataka afike mbali sana kwenye anga hii ya muziki.

    Swali ambalo watu wengi watakuwa wakijiuliza ni "Alikuwa wapi siku zote mpaka aibuke sasa hivi akiwa mzee".

    Jibu analijua mwenyewe Bi Cheka ambaye ametamba kuwa ataendelea kuchana mistari kama vile "Nafanya Ninavyotaka, sifanyi mnavyotaka nyinyi, mnaonigeza nazidi kuwapoteza, mistari yangu iko juu, sihitaji majungu sipendi roho mbaya, beba kipaji changu na wala sibahatishi, msemayo siyo moto kamwe hamunitishi".


    Angalia video za bi Cheka chini kujionea kipaji chake.




    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]



    chanzo. VIDEO - Bibi Anayetesa Kwenye Bongo Fleva, Bi Cheka Atamba Uzeeni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Amedata huyu..:lol:
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Anakumbuka Enzi zake bibi wetu hajadata raha hazina mwisho mkuu hata ukiwa ni Mzee utapenda Raha tu Raha hazi zeeki kamwe.
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaa! dah! bibi kishaingiza sokoni! noma
     
  5. ditrick lyuvale

    ditrick lyuvale New Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kipaji hakizeeki hata kama miaka mia na kidogo! Kaza buti bibi 2po pa1 sana support miamia!
     
  6. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Singo ipo fresh tu. Bibi vocal yake imetulia vilevile ila kwa ushauri wangu, angefanya background music/voice over sijui jina lake la kitaalamu kwenye santuri za mashalobalo ingekuwa bomba zaidi.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu bibi simuelewi na sintamuelewa milele...
     
Loading...