Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video & audio ya Lowasa akijiuzuru bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bill, Feb 14, 2008.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Mwenye kuwa na video au audio speech ya Lowasa aliyotoa wakati wa kujiuzulu tunaomba hapa tuweke kwenye simu zetu maana ilijaa usanii mwingi na inafurahisha kuisikiliza. ''Mh. spika, now am going to grant a Wish, naona niachie ngazi, tatizo ni huu Uwazi mkuu....'' Hapa ndo patamu kweli
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Unataka kum-Chavez nini kama King Juan Carlos?
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    jamani bado hamjaipata tu. tuwekeeni hiyo hotuba bado tunaihitaji
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nitakuwekea audio.
     
  5. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie Nnayo ila Hauonyeshi Uzito wa Kuitaka!Kama ilijaa Usanii waitakia nini!Huna mambo ya maana mpaka utake Usanii!
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    asante mkuu, naisubiri kwa hamu
     
  7. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu iweke kwa faida ya wengine nikiwemo mimi
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuwekeeni siisi tulioko maporini tuone jamani.
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tuwekeeni basi jamani mbona mnatubania? Hata ile ripoti ya Mwakyembe kama ipo tusaidieni ilio tuweke kumbukumbu sawa
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii avator yako vipi ? Huyu ni polisi wa Tanzania au ?
     
  12. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Inapatikana TBC wakati ule ikiitwa TVT. Miye ninayo somewhere.. I just don't remember where.. uzee.
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Fanya jitihada mkuu utuwekee hiyo kitu.
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yes mkuu. Tanzanian police
     
  16. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aaaaaah, Mkuu M.M vipe tena? Tusaidie Mkuu pamoja na uzee
     
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi ninayo iko mbali sana nayo hiyo cd.
     
  18. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Duh! Kweli EL ana mtandao mpana na kiboko, anafanya mpaka watu washindwe kuambatanisha video yake hapa!! Nadhani anatumia teknolojia ya hali ya juu kupitia softwere maalum za uzee, umbali, usahaulifu nk..! Teh teh teh teh teh...! Kwa kwa kwa kwa..!
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2013
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh....
     
  20. georgina george

    georgina george Senior Member

    #20
    May 19, 2013
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Subiri kidogo, utapata.
     
Loading...