Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video:Askari abambwa live akipokea rushwa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Dec 23, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=4snN5epCDQc[/ame]
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,793
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo bongo yetu hatuendi bila ya Rushwa, Rushwa imeenea kila sehemu Mahospitalini,maofisini,Mahakamani,viwanja vya ndege sijuwi hili tatizo Mheshimiwa Rais wetu JK atalimaliza lini? Wahusika wa hilo tatizo sugu au gonjwa sugu wanajuwa lakini wanalipuuza sasa tutafika safari yetu ndefu ya Maendeleo?
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuzibia watu ridhiki tuu kamateni mafisadi papa!
     
  4. tovuti

    tovuti Senior Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr Gambler umenifurahisha sana kutuwekea video nzuri, sasa hivi maaskari wetu wanaumbuka, na wao kweli wamezidi kutunyanyasa na kutubambikia kesi za uwongo
     
  5. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkubwa wa hili jeshi yuko wapi kuchukua hatua ?hii kali sana dah ! bongo kazi ipo mpaka kufikia maendeleo
     
  6. tovuti

    tovuti Senior Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wale pale maaskari wa salender bridge wamezidi kwa rushwa, wamekaa kama mafisi, nitafurahi sana kama watanaswa katika video
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    teh teh teh...haoni aibu...
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakubwa wanakula rushwa nene nene wadogo wanakula rushwa ndogo ndogo
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahaha...akale wapi huyo koplo? mwacheni tu...nasikia hiyo ilikuwa ni hela ya mafuta ya gari (defender la polisi)
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hichi ni kituo chA POLISI -KIMARA
     
  11. tovuti

    tovuti Senior Member

    #11
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana, hiko kitakuwa cha magomeni
     
  12. tovuti

    tovuti Senior Member

    #12
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo askari si atakuwa na cheo kikubwa! hizo alama za v zinamaanisha ana cheo gani?
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    koplo
     
  14. tovuti

    tovuti Senior Member

    #14
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mtu humu ndani anaweza kujua hiko ni kituo gani cha polisi
     
  15. tovuti

    tovuti Senior Member

    #15
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmechemka?? hakuna anayejua hiki ni kituo cha wapi?
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kila mtu hula katika madhabahu yake! mnataka watoto wenu tu wasome academy, wake je? Polisi wamechoka kusindikiza mafisadi ilihali kesi za mafisadi hazitatuliki.

    Nani miongoni mwenu anaishi bila kuchomoa mtu hasa ninyi mnaomtumikia kaisari?

    Hivi hiki ni kituo cha polisi au ni kile kichemba cha mahakama iliyopo kule kindondoni karibu na Tumaini university. Maana huko ndiyo centre ya dili kama hizo, hata ukipiga mtu au ukamgonga na gari mpaka akazimia au kufa, kwa elfu tano tu unaachiwa huru!!!
     
  17. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,147
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kula ni kula mpwa,vibaya kukomba mboga. Sikukuu ziko jirani na mwanzo wa mwaka ada shuleni zinatakiwa. Mwacheni akusanye vijisenti jamani...
     
Loading...