Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Alichosema Marando Jangwani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shalom, Sep 4, 2010.

  1. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Naona mpaka Judge Mkuu kaingia mkenge akizani video wanayo TBC peke yake. Sasa kwenye hii vieo kuna matusi gani jamani Wewe Tido Mhando ebu angalia? Makamba tuambie ni kipande ipi hapo ni matusi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    papeti ndo walivyo;hekima ja Jaji Mkuu wa sasa una mashaka sana basi tu
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ahsante Shalom kwa kiunganishi hicho!

    Hakika watawala wetu walijisahau sana... Wengi wao wamesahau hata ule usemi kwamba, kila jambo lina mwisho. Wengi wao wamejisahau kuwa ulimwengu unabadilika na uwazi kuongezeka. Pamoja na teknolojia zote zilizopo za mawasiliano naona bado walidhania kuwa kuna maovu wanaweza kufanya na Watanzania kamwe wasiyajue.

    Wengi wa viongozi wetu hawajasoma alama za nyakati. Wengi wanaaibika kwa kuenguliwa kwenye chaguzi na maovu yao kufichuka moja baada ya jingine. Na kwa Chama cha mapinduzi ni aibu kuona kwamba karibia viongozi wake wote wa ngazi za juu wameishia kuwa waropokaji au wasahaulifu, au wamehusika katika kashfa kubwa katika Taifa letu. Bila shaka kwa yale yaliyojiri kwenye uchaguzi huu mpaka hivi sasa na hata hapo 31 Oktoba yatawafanya viongozi wengi walio madarakani hivi sasa kuachia ngazi wao wenyewe kwa kuhofia yatakayowakumba mbeleni, haswa 2015.
     
  4. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shalom,

    asante sana, unaweza kuendeleza hii hotuba? maana mpaka hapo tuliona walio wengi ila complete speech ingekuwa bora. Asante sana
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bora hata ya Jaji mkuu kuliko Mwanasheria mkuu wa serikali. Maana ukisikia kuna viraka vimewekwa madarakani basi ni pamoja na yule jamaa. Sijui inakuwaje mtu mpayukaji kama yule kuwa mwanasheria mkuu wa serikali.
    Nimeipenda sana hotuba ya Marando. Lakini watanzania ni vichwa ngumu. Pamoja na kujua haya yote bado utawaona wakiendelea kuibeba CCM.
     
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bado sijasikia tusi hata moja labda jamaa wanatumia filters tofauti...:becky:
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Shalom,

    Asante sana. Iko so clear, Studio Quality.

    Una sehemu iliyoendelea mara baada ya TBC kukata matangazo au shughuli zilisimama?

    Je, ile ya Shibuda aliyoongelea Kumtoa Mwali Ikulu unayo?

    Thanks in advance.
     
  8. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nimepapenda
     
  9. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pasco yuko wapi atoe mtizamo wake kwenye hili?
     
  10. P

    Pokola JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jaji mkuu si mteule wa rais?? HAYUKO HURU!!! Naichukia sana katiba ya Mwaka 1977 (na viraka vyote vilivyowekwa baadaye). Mfumo wote hauko huru, ni CCM wote. Wasaka tonge. Akili weka pembeni.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamaa nimependa tone yake ni kama Raila Odinga
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa za kudanganyana zinafika ukingoni. Sasa matusi hapa yako wapi? Au kuna jina likitajwa na Marando linageuka tusi?
     
  13. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nilidhani huyu Mura alitukana kumbe hata tusi mmoja hakuna! Sana sana ametoa tuhuma, kwa nini TBC waslivyanya alichofanya? Na kama Kikwete na Mkapa hawakuiba, basi wamburuze Marando kortini.....hivi bado kuna watu wanaona kuna serikali hapa! Kwa nini uwatese wengine kwa sababu ya wizi wako, ewe Mkwere?????????
     
  14. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu ninayo nyingine ni kali sana ila ni kubwa sasa nashindwa kui upload kwa sababu ya hii mitambo yetu. Hii ni kiboko kwani inatoa ufafanuzi wa mambo mengi tu
     
Loading...