Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Airport wanavyoiba kwenye mabegi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Mar 27, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanaiba bila kugusa kufuli uliyoifunga na huwezi kujuwa kama limefunguliwa....



    Boffffffffffffffffffff
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aisee hiyo kali wajemeni!
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ndio wanavofanya ivo,ilimtokea mwezetu katika safari fulani ivi
    jamani siku iyo walijua sie ndo watanzania walijuta mana tuliamua kufungua mabegi mbele yawale walinzi wa airport ili tuhakiki mali zetu ndani (tulijua huu mtindo upo) walijuta mana tunabwata kiswahili wao lugha yao english was not reachable,wale walinzi mbona walitupeleka ofisi za airport na tulilipwa na kuombwa sana tusiite paparazi kwa aibu...tukana sana!!:wink2:
     
Loading...