Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Victoria Secret's Fashion Show

Discussion in 'Sports' started by BAK, Dec 4, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Victoria Secret's Fashion show ambayo imepata umaarufu mkubwa pamoja na kuwa inaonyeshwa mara moja tu kwa mwaka katika wiki ya kwanza ya mwezi December kwa mara nyingine tena itakuwa hewani leo kuanzia 10.00pm ET katika channel ya CBS. Na mtumbuizaji atakuwa ni Usher Raymond.
     
  2. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yaani wewe, watakuuwa hawa warembo! Haya basi tuta compare notes baadae.....

    Mbona hukuitafuta ile VS thread, si ipo bado?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Aisee hiyo show ni kali sana sijui kwa nini wasiifanye angalau mara mbili kwa mwaka June na December. Nilipoweka kichwa cha habari hicho nilitegemea ile ya mwaka jana ingekuja lakini haikuja hivyo nikaamua kufungua nyingine.

    LOL! ;) Imagine the World without women, a very boring place :(and most of us would prefer to be in a different planet ;). Hiyo Avatar yako vipi! he he! ;)
     
  4. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sawa nakupata Bubu...

    Haya basi mwangalie Adriana hapo.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Hmmm! :) Ilikuwa nzuri sana lakini kuna zile bra na kufuli za winter :) hazikunifurafisha sana lakini wanajua kuandaa show zao.
     
Loading...