Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicky Mtetema & Flora Nducha wa BBC Waula!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katikomile, Dec 28, 2009.

  1. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kwamba Vicky Mtetema kapata U-country Director wa shirika moja linaloshughulika na haki za Ma-ailbino - Under the Same Sun, lenye makao makuu nchini Canada!

    Tetesi zaidi ni kwamba Flora Nducha kapata head office UN- New York kama UN Head of Information and Communication/Swahili.

    Kama tetesi hizi ni kweli, bila shaka ni pigo kwa BBC kwani Vicky ndo alikuwa boss wa BBC Tanzania.

    Hat hivyo hongereni akina mama mnaipaisha TZ yetu japo ufisadi ushatupaisha zaidi.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tuombe Mungu zisiwe tetesi tu. iwe ni hard news kwani ni faraja kwetu sana
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    safi sana!
    hongereni sana vicky na flora
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wameula nini?
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Flora Nducha alisha-resign hata kazi BBC na anatakiwa kuanza kazi yake Mpya radio ya umoja wa mataifa haraka. Mdada yuko vizuri katika fani, Vicky Mtetema sina uhakika naye pia kama mambo yake safi nampogeza na kumtakia kheri na baraka!! Ni changamoto kwa watangazaji wengine wa kike kujifunza kwao na hatimaye kufikia mafanikio yao..
     
  6. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bravo
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...Sijui ni uvivu wa kusoma au wivu binafsi?
     
  8. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe Laligeni, kwani nakumbuka Flora alijiendeleza kipindi kile yuko redio One hadi akapata B.A in Sociology na alikuwa ana kipindi kila siku kuanzia saa11, kama hiyo haitoshi alipoenda London akaongeza Masters!
     
  9. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Labda haelewi maana ya neno kuula, siunajua wengine wakienda kwenye mabox wanasahau hadi kurudi nyumbani na huku lugha inakuwa kila siku, kuna swahili jargons nyingi zimeongeka.
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    We maimatha wa jethe.. umiithikia hiyoooo........ We dida.......we dina.......... we kinyaiya........... we gea habibu........... we suzi..........mngejisikiaje kama tetesi hizi zingekuwa zinawahusu nyie moja kwa moja....??? Badilikeni.......
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri. hongera zenu
     
  12. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nilitegemea uulize kuula maana yake nini!

    Mtu alikuwa just a presenter, anaenda kuwa Head tena UN, bado unauliza vumbi stoo Abdulhalim?????????????? Au wivu mkuu? Officemate nini?
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu ukiwa na chombo kinachoheshimika kimataifa unaweza kuwaajiri hao uliowaorodhesha?
     
  14. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2009
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Flora Nducha kweli kabisa, maana aliaga wasikilizaji wake wa BBC wiki iliyopita, huyu Vicky Ntetema sina uhakika naye. Flora alisoma BA (Political Science) milimani alikuwa nasoma na jamaa mmoja nafikiri alikuwa boyfriend wake anaitwa Deo Mshigeni na walihitimu mwaka kati ya 1997 au 1998, maana kipindi hicho ndiyo siye akina yekhe tunaanza chuo.
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni kweli na BBC walimuhoji kwenye amka na BBC yaani wamepaa hasa
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Upande wa Frola Nducha ni kweli nilisikia anatuaga sisi wasikilizaji wakubwa wa BBC-kiswahili siku moja. Kila la kheri naona na Mr. wako wa Nairobi nae atakula shavu huko huko
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    usiwe unakurupuka wewe..

    Asante kwa kumuweka sawa!
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unajua nini eeh?

    Mpaka dakika kwanza hujaleta source, I mean authentic source ya thread yako. Yaani hii ni comical thread sop far na nashangaa mods kwa nini bado hawajaiwahisha kule kwenye jokes na utani. Kwa kuzingatia hili basi nadhani si busara kwangu kuendelea kuweka input ktk thread muflisi kama hii.. Endelea kubadilishana mawazo na hawa akina Pape maana inawezekana mpo level moja ya ufahamu.

    Wasalaam
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hawawezi badirika hao kwani hapo walipofikia ndio mwisho wa reli wakipaishwa ngwasuma wanjiona ndio wafalme,pia zile free pass zinawadanganya na pia misifa isio na maana eti wanapopita mitaani wakikopa vi SUV basi hapo lah ndio masupastaa ,wasome wachekwe
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi walivyo leo hii........ SIWEZI......... ili niweze nawahitaji wabadilike..........
     
Loading...