Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicky Mtetema acha kufanya ofisi ya Under The Same Sun Mali yako......

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mzee wa njaa, Feb 18, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vicky Mtetema acha kufanya ofisi ya Under The Same Sun Mali yako......

    Peter Ash amekuweka hapo kwa kukuamini na sio porojo..Hiyo tabia ya kuita watu kwenye interview na kuchukua ndugu zako pamoja na jamaa zako ungeamua moja kwa moja kuwaweka kuliko kusumbua watu na kuwapotezea muda wao na tambua muda una thamani kubwa.

    Iko siku na wewe utaicha ofisi hiyo na atashika mtu mwingine kwani ofisi hiyo ni taasisi inayoheshimika sana Duniani kwanini wewe Tawi la Tanzania unaliharibu kwa kuleta undugu kwenye ajira? Heshimu taaluma za watu na wewe utaheshimiwa.

    Ukibisha tutatoa mambo ya ndani kwenye ofisi hiyo tunakuomba uache...Ile documentary isikupe kiburi sana naona kwasasa una nyodo nyingi kwa hako kacheo......

    Naswasilisha.....Vicky tumechokaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa acha hizo.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Inaelekea hiyo ofisi inalipa sana maana we ni mtu wa nne kulalamika.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mzee wa njaaa...
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyu vicky ana kaka yake dodoma anaitwa Nuru ntetema hana akili vzr cjui ndo kamwaribu ili yeye afanikiwe...
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lia lia sana mzee wa njaa....
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    watanzania bana ...si utafute kazi kwingine
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Swala siyo kutafuta kazi sehemu nyingine, tumia kichwa jinga wewe. Kama lipo baya linalofanyika ktk ofisi lazima lisemwe na sio kuleta ****** hapa. Kama na wewe unanufaika kwa kuwekwa sehemu bila sifa basi kausha.
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na wewe acha kujambisha, kama una madudu yake mwaga hadharani twende sawa, kwani nini bana?
     
  9. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuchinjwa wachinjwe maalbino, kunufaika anufaike vicky ntetema ambaye si albino, wapi na wapi!
     
  10. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya mambo ya undugu kwa kweli ni issue. Sometime wengine wanamix na kaudini kidogo.
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    weka evidence of proof dada vicky aumbuke
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hamna vikao vya ofisi hadi ulalame hapa? Hii njia uloitumia sidhani kama itatatua tatizo lililopo mkuu vinginevyo yatakuwa ni majungu tu!!!!!
     
  13. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani hakuna kazi zingine kama unasifa ?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Vicky mtetema aliacha kazi ya utangazaji majuu huko naona kaja kwenye NGO kula mambo!! Mzee wa njaa weka mambo hapaaaaaaaaa!
     
  15. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nachukia sana mambo ya undugu maofisini, majitu yanaajiriwa hayana hata sifa mnaishia kuyafanyia kazi zao...shit!
     
  16. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    BTW, Who is she?
     
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nia sio kumuumbua ila kumtaka arekebishike tu....Ila itakapobidi tutaweka na tutatuma madudu yake kwa bosi wake Canada tena with evidence......Hii sio utani we are serious..............

    Tunarekebisha tabia mbaya.
     
  18. k

    kiparah JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vick Mtetema? Who is she by the way?
     
  19. samito

    samito JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole mkuu, Muombe Mungu atakupa kaz isioitaji refa, achana vick mtetema ipo siku ataachia
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahaaaa......aseeeee!!!?
    Kumbe?!!! Ngoja tutafanyia kazi hii makitu hii....yani offiece imegeuka botique? Anaweka ndugu wa ndugu na mashoga zake?
     
Loading...