Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicky Kamatta: Dada mwenye mafanikio

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Dalali, Mar 18, 2010.

  1. D

    Dalali Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VIKKY KAMATTA DADA MWENYE MAFANIKIO MAKUBWA

    Nimesoma kwenye gazeti moja hivi kwenye page ya katikati inaeleza kuwa uyu dada yeye anamafanikio makubwa sana kwaville amemaliza masters ya uingereza na kuafaulu vyema, na muimbaji mahili anaeijuwa kazi yake, na mfanyakazi wa BOT. ila nilipata NEW kuwa vikky alifeli uko SOUTHAMPTON SOLENT UNIVERSITY UK. JE ni KWELI NA NI KWELI KASUBMITH CHETI FEKI BOT. sasa kama dada vikky unavimeo na kunawatu uliosoma nao wanajuwa sasa yanini kujitowa magazetini kila siku mama. EBU SOUTHAMPTON SOLENT PRODUCT TUPENI DATA tumechoka kubebana kila siku kawasababu ya nanii kuna ndugu yangu alionekana ni forgel alikosa kazi BOT why vikky she is still in.
     
  2. D

    Dalali Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VIKKY KAMATTA DADA MWENYE MAFANIKIO MAKUBWA

    Nimesoma kwenye gazeti moja hivi kwenye page ya katikati inaeleza kuwa uyu dada yeye anamafanikio makubwa sana kwaville amemaliza masters ya uingereza na kuafaulu vyema, na muimbaji mahili anaeijuwa kazi yake, na mfanyakazi wa BOT. ila nilipata NEW kuwa vikky alifeli uko SOUTHAMPTON SOLENT UNIVERSITY UK. JE ni KWELI NA NI KWELI KASUBMITH CHETI FEKI BOT. sasa kama dada vikky unavimeo na kunawatu uliosoma nao wanajuwa sasa yanini kujitowa magazetini kila siku mama. EBU SOUTHAMPTON SOLENT PRODUCT TUPENI DATA tumechoka kubebana kila siku kawasababu ya nanii kuna ndugu yangu alionekana ni forgel alikosa kazi BOT why vikky she is still in.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Iko kazi
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa hebu iweke sawa hii kitu ili ueleweke naona BOT. mafanikio, alifeli, Southampton chuo yaani bado kidogo
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ajira za BOT si zinajulikana zinapatikanaje??????????/........... ya nini kuuliza majibu hapa?...........
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Acha tu usiingilie chakula ya watu wa matawi ya juu
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Oh ndugu yangu Dalali, kuwa makini yasije yakawa yale ya Ndugus Babu Seya na Amatus Liyumba!! Siri nzito!!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hili nalo Neno
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe jali khamsa zako ama laa utatupwa gizani sasa hivi
     
  10. i

    indigwe Member

    #10
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi tutaondokana lini na hili jinamizi la kupea ajira kwa kutumia undugulaizesheni ambao haujali taaluma ya mtu maana haungalii hata uwe ungumbaru kinachojaliwa ni memo imetoka kwa nani .Hebu na tuwape nafasi watu waliofaulu kiukweli ili nao wafaulu matunda na kusongoka kwao.
     
  11. i

    indigwe Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna waliosomanaye huko uk basi watufahamishe kama alimaliza au la na hata kama yeye anaweza kututhibitishia
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wawezekana alikuwa anajirusha sana balaya ya kusoma ndio maana kafeli kama kwenye picha hii
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wawezekana alikuwa anajirusha sana balaya ya kusoma ndio maana kafeli kama kwenye picha hii
     

    Attached Files:

  14. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu mdada kichwani hamna kitu kabisa. Alisoma certificate course pale Nyegezi (St Augustine University) akitokea huko bush alikokuwa anafundisha shule ya msingi, na baadaye alifanya advanced diploma ya mass communication hapo hapo Nyegezi. Aliibuka wakati wa kampeni za 2005 akiimba imba, na ndipo fataki mmoja maarufu akamnasa. Kwamba alienda kusoma Masters ni ajabu na kweli. Waliosoma naye Nyegezi wanasema kichwani ni mtupu vibaya sana! Kuna tetesi pia kwamba amezaa na huyo fataki kiongozi.
     
  15. D

    Dalali Member

    #15
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    iyo ni habari kwenye gazeti ambalo nimesoma kuwa ni binti mwenye mafanikio. sababu amemaliza masters unchini uingereza, mfanyajkazi wa BOT na ni msanii mzuri tuu. but i gad i news kuwa uyu binti itakuwa anabebwa na sababu iyo masters inasemekana alifeli ila ana cheti cha masters ambacho chaisabika ni feki , na idara usika wanajuwa kwanini wengine wasimamishwe iwe yeye. sasa inawezekanakuna mkono wa mtu sasa kama kuna mtu alimaliza uko southampton solent atupe habari. ili tuweze kusibitisha maana kubebana kumezidi na short cut nawakati watu wana maqualification na bado wanasota majumbani.
     
  16. n

    najma Member

    #16
    Mar 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sipo hapo,


    yaani munamuongelea mtu ambaye hata moja jumlisha moja hajui; kweli tulikuwa nae uku SOUTHAMPTON SOLENT UNIVERSITY, mwaka jana alipata bahati yakumaliza ila hakupata bahati ya kupata cheti sababu alifelikwakuwa hakuweza kusoma ni bichwa bule, hata assignment alikuwa anafanyiwa basi ikamkumba zoa zoa. kama ni kweli ana cheti feki sikatai sababu kuna mtanzania yupo IT ni rafiki yake inawezekana kamtengenezea si nembo london ni pound 20 ila kama umnataka uwakika fuatiluia www. solent.ac.uk. au fuatilia facult of Business and Sport na ID yake ni kamav36 ya shule. kweli tanzniammeoza hata sisi tuna iyo habari ila hatukuwa na uwakika, kwa zaidi request graduate list 2009 hata jina lake halikutoka na wazungu hawana typing error kila kitu electronical.

    nazani dalali umeelewa kama unataka zaidi uliza nikupe hata post code nchi imeoza
     
  17. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JE anahusiana na Judge Samatta?if so,hakuna la kuuliza.Ndio bongo yetu.
    Uingereza vyuo vingi mediocre vya kihindi vinatoa mediocre MBA ya University of Wales.Najua
    watz wengi wamesoma vyuo hivi na kupata MBAs hizi,very very basic.afadhali usome MBA Udsm
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    this is a serious matter na nadhani kuna haja ya kufuatilia hili arudishe pesa za serikali au atoe genuine vyeti!!!

    Enough with ujinga kisa una contacts za watu fulani~!!! nina imani hata huyo anayedhaniwa atamlinda akisikia upuuzi huu hataweza kumsamehe
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Yaani mimi sishangazwi na lolote hapo........
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Edson, cheki kidogo lugha yako na kama unaweza edit... maana umekua too explicit and you didnt put any viewers advisory kwenye bandiko
     
Loading...