Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicky Kamata kuongea lugha moja na Sugu Mjengoni?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Whisper, Nov 10, 2010.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna njia nyingi za kuingia mjengoni na siyo lazima uwe na kundi maalum la uwakilishi. Hatimaye yule dada afisa wa benki kuu na mburudishaji wa wakuu, asiyeogopa hadhira katika mavazi yake kaingia mjengoni. Sina uhakika kama ni mwakilishi wa kundi la wasanii, kinamama au ndo yaleyale....

    Hongera Vicky, tunakusubiria bungeni.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona heading inamtaja Gugu lakini maelezo hayamwongelei kabisa?
    Anyway, hapo kwenye red nilikuwa sijui ati!!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Miaka mitano ya kuibiwa hoja na fikra sio mingi.
    waburudishaji wengi wa wakubwa wameingia mjengoni. tuone hizo nyendo za hulka zao ili tuwazodoe
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    spiced bunge !
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. M

    Mantuntunu Senior Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vicky Kamata, si nasikia kazaa na Bosi, kapelekwa Uingereza kusoma, kajifungulia huko mtoto na sasa anafanya BOT, hajakaa vizuri huyo kashakuwa Mbunge lol!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :tape:
     
  10. lufunyo

    lufunyo Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo yaleyale manini? mh na wewe kufuatilia mambo ya wakub..
     
  11. r

    rmb JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna cha kushangaa hapo, hilo lipo wazi sana!
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Vigezo vingine vya kuingia mjengoni vinasikitisha mno
     
  13. Mpiganaji tz

    Mpiganaji tz Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi umuombe sugu radhi. Sugu ni mtu makini, mwanaharakati, na mtetezi wa haki. Iweje leo aongee lugha moja na vicky kamata ambaye si mwanaharakati bali ni mtu wa kujipendekeza na kujikomba kwa viongozi? Kumbuka vicky hana tofauti na ephaim kibonde. Pia nafasi ya vicky amepewa zawadi au hongo kama vile wewe unavyotoka safari unamnunulia demu wako ch*pi. Wewe unahonga bikin wenzio wanahonga kodi za walalahoi!!!yangu macho
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyo Vivky Kamata hata sijui kwanini kapewa ubunge!!

    Labda akiingia mjengoni atu prove wrong
     
  15. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Be more specific mkuu, vigezo gani vyakusikitisha mno??

    mix with yours
     
  16. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tulipokuwa chuo kikuu wasichana waliokuwa wakipanulia miguu lecturers walikuwa wakitaniwa digrii za chupi holders........Je? na wabunge waliopata nafasi hizo kwa kupanua miguu nao tuwaite wabunge wa kuvua chupi? Ni mtazamo tu.....shabiki changia maoni yako,......... kweli tanzania na umaskini ni kama samaki na maji!
     
  17. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naomba nirudie maneno ya mdau pale juu kwamba Vicky Kamata ni 'mburudishaji wa wakuu'!!
     
  18. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lakini hapo hata mie ningekuwa m/kiti wa chama uzalendo ungenishinda.....lakini nisingehonga ubunge huko nikuwadhalilisha watanzania, ningempangia nyumba kule mikocheni asitoke nje, kazi yeye inakuwa moja tu, kutoa burudani basi!
     
  19. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Katika muziki au burudani ipi hiyo, fafanua kiduuuuuchu! ha ha ha!
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka wazi tu. Ni Mburudishaji wa Kikwete. Kama anabishi akanushe
     
Loading...