Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicky Kamata aokoka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Susy, Mar 7, 2011.

  1. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zilikuwa ni habari za uvuguvugu nilizokuwa nazisikia bila kuamini, ila jana alithibitisha mwenyewe pale alipouulizwa na mtangazaji Rita wa Praise power pale Diamond Jubilee kama ni kweli ameokoka au lah!! Vick alijibu hivi " Yes!! nampenda Yesu"

    kuthibitisha hayo aliimba kibao chake kinachooitwa yakale yamepita katika mashairi ya wimbo wake kuna maneno yanayosema hivi" kama mfalme ameshanisamehe ww ninani unayeendelea kunisumanga? unayeendelea kunisema vibaya?? yakale yamepita!!!

    Ni wimbo mzuri na wenye kuvutia!!

    Tumuombee Mungu, asonge mbele, ampigishe hatua zaidi, na awe mfano kwa wengine!!
     
  2. N

    Ndaga Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 96
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Amefunuliwa na amejua Kweli nayo Kweli imemweka huru, jipe Moyo Mkuu Vick utashinda ya ulimwengu huu.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kumpeda yesu na kuokoka ni sawa? ? ?
    Je wewe humpendi yesu?
    Kakukosea nini hata usimpende?
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nata hujanielewa!! vicky kaulizwa eti ni kweli umeokoka?? akajibu Yes kumaanisha kwamba ameokoka then akajibu nampenda Yesu!!

    ningekuwa simpendi Yesu huko kwenye matamasha ya miziki ya injili ningekwenda kufuata nini??

    nivema kuelewa kuliko kujibu usichokielewa!!
     
  5. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acheni kuwakatisha wenzenu tamaa, hata siku moja hamumsifii mtu, ina maan hana zuri hata moja?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    weweeeeeeeeeeee!

    kimyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    uliongea nae?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Siku ile ile ilikuwa pouwa sana mtu wangu! Ngoja niweke Maombi waokoke wengi atafuata Sophy Simba
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    ina maana mkwere alie tuu huduma imesitishwa au itaendelea?
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Haya maneno ni ya mtu asiyejiamini..
    Sipendi kabisa watu wenye hii tabia ya kujihami dhidi ya wenzake; eti wananisema, wananisimanga... we nani??
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    WAIMBA TAARABU.....MASHAIRI YA TAARABU......kama kweli AMEOKOKA MATENDO NDO YATAKUWA MAJIBU YA MASWALI YETU.......na kama ni zuga MATENDO NDO YATADHIHIRISHA...! (MFANO)
    KUNA MBUNGE MMOJA WA VITI MAALUM MKOANI SINGIDA...NI MWIMBAJI WA SO CALLED GOSPELS......mmmmh....kama Yesu ndo yupo hivi NOOOO....BIG NOOOOOO....!
     
  12. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    hahahaha.mkwere hapewi tena uroda. watu wamemrudia YESU.
     
  13. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Msanii kazini!
     
  14. M

    Matarese JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtawatambua kwa matendo yao tu, sio maneno!
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamani kama ameokoka ni kwa neema ya Mungu, sote tumuombee asonge mbele, kama kulikua na huduma zozote alizokuwa anazitoa kwa mtu fulani basi azisitishe.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tuombee inchi yetu dada yeye kama ameokoka ni ishu yake na Mungu wake
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Manyanza Biblia inasema hivi, " yanipasa kufurahi kwa maana nduguyo alikuwa amepotea naye amepatikana, alikuwa amekufa naye amefufuka"

    hii nchi iliyo chini ya laana ni lazima wapatikane watu wa kuiombea na watu wenyewe ndio hao wakina vicky!! ninani aliyejua Ester anaweza kuwakomboa Wayahudi????

    Mungu huvitumia vile vidhaifu, vinyonge au vilivyokataliwa ili kuleta ukombozi ama uamsho fulani!!
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuokoka sio mchezo mkuu huyo anatafuta umaarufu mbele za watu hebu kumbuka msanii mmoja anaitwa Mr magali alijifanya mlokole kumbe alikuwa mlevi na anachukua mademu kama kawa na kuna siku live akatoka kwenye magazeti ya udaku, tangu ilipotokea ile skendo sikuwahi kumsikia yule jamaa akisema bwana Yesu tena
     
  19. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amuongoze katika maisha mapya ya wokovu!!!
     
  20. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Barbie umesema neno. Aaaaaaaamen!!
     
Loading...