Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vick kamata: Lowassa kaiba kuku wa watanzania siyo wa mfalme, hatumsamehi hajaomba msamaha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SUTU BUTUGURI, Mar 17, 2011.

  1. S

    SUTU BUTUGURI Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MH VICK KAMATA MBUNGE WA CCM na wakala wa mafisadi tunayemfahamu fika, katumwa kuimba, na kaimba na tumemsikia, kwa sura anavutia lakini hatumpendi kwa kuwa ni wakala wa mafisadi.

    VICK kaimba, "... sikumbuki kuku (niyeiba) ... nakumbuka msamaha wa mfalme (niyemuibia)...". Bahati mbaya kuku aliyeibwa kupitia RICHMOND na dada yake DOWANS siyo wa mfalme, ni wa wananchi (WATANZANIA). Maadamu waliokutuma, LOWASSA na ROSTAMU, hawajaomba msamaha kwa WATANZANIA, hakuna msamaha ...
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kumbe kaimba girlfriend wa mkuruhana lolote
     
Loading...