Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vick Kamata akamata ubunge wa viti maalum!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Akili Kichwani, Jul 29, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimerushiwa na mdau mmoja hivi punde.... Ni kupitia mkoa mpya wa geita....
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh. Mpe Ongera zake
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mwenye kufahamu tafadhali atoe darasa - Viti maalum ni kwa ajili ya CCM au na vyama vingine? Endapo kikitokea chama tofauti na CCM kikawa na wabunge wengi kuliko CCM hao kina mama na dada zetu waliopita viti maalum bado watakuwa wabunge? Kuuliza si ujinga
     
  4. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ikitokea Chadema wakapita na kushinda uchaguzi mkuu then itakuwaje> Please assist kwa hawa viti Maalum:A S-heart-2:
     
  5. J

    Jobo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Itakuwa imekula kwao! But kwa ninavyoijua CCM, hata sheria itapindishwa ilimradi wawemo!
    :shock::shock:
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi tayari kuna washindi au wa ccm mnajipongeza kuvuka mstari wa kwanza; angalia post zenu; hakuna sema anaweza pita kura za maoni ila iso ubunge; una matatizo wewe maana baada ya hapo itategemea kama chama kitashinda kwa asilimia ngapi
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ajabu mimi natamani kujua waliokuwa wakishindana ili nijue failures ni kina nani...
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hivi viti maalum vya ubunge bora vipewe kwa wanafunzi wa vyuo vikuu na bila kubagua chama gani wanatoka kuliko kupandikizana bila kunufaisha taifa kwenye kitu chochote zaidi ya kunufaisha matumbo yao.
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naomba kueleweshwa... hivi ni kupata ubunge viti maalum au kufuzu kuwani bunge viti maalum?!!
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama Rita Mlaki (kitu ya muzee aliyepita) kapewa Ubunge viti maalumu baada ya kuchemsha ubunge wa kuchaguliwa pale Kawe sichangai na huyu Vicky Kamata ( kitu ya muzee....) akipewa ubunge wa viti maalamu na baadaye uwaziri wa wizara ya iliyokuwa ya Sitta...
     
  11. K

    Kamarada Senior Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ati kuna Watu wamewahi kunyetisha juu ya nasaba:A S-heart-2: za huyu mdada na Mzee wa nyumba tetu. Hii imekaaje??
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaa na waridi nawe unukie freeeeeeeeesh..!!!
     
  16. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    God bless Tanzania Only in Tanzania a .......maneno yamekataa hapo
     
  17. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    'mama wa Kawe ' naye yuko juu!

    wa UWT Taifa Mh. Sophia Simba.

    [​IMG]

    Mmoja wa washindi waliochaguliwa,Bi. Ritah Mlaki akishangilia mara baada ya kutangazwa kuwa mmoja wa washindi watano katika Matukio mbalimbali yaliyofanyika jana jijini kwenye uchaguzi wa Wagombea kupitia UWT kwenye mkutano Mkuu Maalum Wa uchaguzi Mkoa wa Dar es salaam uliofanyika kwenye ukumbi wa PTA katika viwanja vya Sabasaba.

    Katika uchaguzi huo wajumbe wa UWT waliwachagua wawakilishi wa makundi mbalimbali kwa ajili ya VITI MAALUUM, Mwenyekiti wa UWT Mkaoni Dar es salaam Zarina Shamte Madabida alikuwa mshindi wa kwanza. na kufuatiwa na Ritah Mlaki, Mkutano huo ulifunguliwa rasmi na Mlezi wa Chama mkoa wa DSM Abdulrahman Kinana, na kuhudhuriwa na MWenyekiti wa UWT Taifa Sophia Simba.

    [​IMG]
    Mgombea wa Viti Maalum Janeth Masaburi akiomba kura kwa wanachama.

    [​IMG]
    Wanachama wakigawiwa karatasi kwa ajili ya kupiga kura.

    (picha zote na Mwanakombo Jumaa-MAELEZO)​
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Watu wanashinda kabla uchaguzi mkuu bado !
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Sheria zinabadilishwa na nani? watakaokuwa wameshinda au walioshindwa?
     
  20. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila nimeupenda huu utaratibu wa viti maalumu kugawanywa kufuatana na mikoa na makundi maalum ndani ya chama, Chadema iige mfano huu.
     
Loading...