Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vichwa vya habari vya magazeti jumatatu tarehe 2/4/2012 (arumeru)

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by OKW BOBAN SUNZU, Mar 27, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,437
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    Itakuwaje jumatatu hiyo kwenye magazeti, na media zingine?gazeti gani kucheka, na lipi kununa au kutoripoti kabisa!NiUhuru,Mzalendo au Tanzania Daima kunyamazishwa?Binafsi nahisi itakuwa hivi:
    1. .............NI PIGO KUBWA SANA CCM
    2.CCM, MWIGULU WAKIMBIA NA MASANDUKU YA KURA
    3.NEC YAGOMA KUTANGAZA MATOKEO,yasema miundombinu ya Arusha na Computer zagoma
    4.Gazeti la Uhuru.....KIKWETE AZURU IRINGA-irrelevant
    5.TBC............MAGUFULI APIGA MKWARA KARIAKOO-irrelevant

    Mwanajamii unadhani vichwa vya habari magazeti na media zingine vitakuwaje jumatatu hiyo?
     
  2. s

    sarawati Senior Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sipati photo baada ya j3 yaani j5 gazeti kama MWANAHALISI litaandikaje..nahisi itakua...HATIMAYE ARUMERU WAPATA UHURU.....
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kura kuhesabiwa upya,siyoi akataa kusaini matokeo-majira au mwananchi
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,437
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    Mabomu ya machozi yapigwa, CCM warudi kimya kimya!CDM wakesha vituoni-RAI
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wafuasi wa Chadema wachoma ******* bahada ya matokeo kuchelewa kutangazwa.
     
  6. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Tanzania Daima ; Tumejitahidi, tumeshindwa lakini CDM imeimarika zaidi. Tutajaribu tena wakati ujao.
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Gazeti la Mwananchi - Matokeo ya awali: Chadema yaongoza Arumeru, tume kutangaza matokeo rasmi leo mchana

    Gazeti la Uhuru - CCM yapeta Arumeru, matokeo ya awali yaonyesha inaongoza kata 13 kati ya 17

    Tanzania daima - Chadema yaongoza Arumeru. Nassari anaongoza kwa zaidi ya kura 9000

    Habari leo - CCM yaelekea kutetea kiti cha Arumeru.

    Yani Jumatatu asubuhi kutakuwa na mkanganyiko wa habari kwenda mbele!
     
  8. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,437
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    Mwigulu akamatwa na red gadi akiwasiliana na mkurugenzi wa Arumeru, apewa kichapo na kupelekwa polisi
    Akutwa na chupi ya kike
     
  9. n

    ngangali Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tanzania daima - CCM WABWAGWA KATA 19 ARUMERU MASHARIKI

    MWANAHALISI - HAYAWI HAYAWI YAMEKUWA CHADEMA KIDEDEA ARUMERU MASHARIKI

    UHURU - CCM INAENDELEA KUONGOZA BAADHI YA KATA ARUMERU

    HABARI LEO - ARUMERU MASHARIKI KWA WAKA MOTO

    MAJIRA - MWIGULU NCHEMBA AFUMWA NA BOX LA KURA HEWA KATA YA USA RIVER
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Sioi akubali kuoa arumeru--dira
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,437
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    wana CCM washangilia ushindi wa CHADEMA
    Lowasa akataa kuzungumza
    Rostam aipongeza CDM....yenyewe yasema M4C
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mabomu yarindima arumeru mashariki
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,437
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    Mwigulu achanganyikiwa,...akili kupenda kutembea na chupi za kike kwenye mkoba toka zamani
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    kweli ww ndo ngoromiko mukstede..
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Uhuru: CDM yacheza rafu
     
  16. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hatimaye sioi aoalewa na chadema.
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Uhuru- hakuna kama ccm
    Chadema wakubali kushindwa!
    Tzdaima-chadema yafanya kweli
    Ccm wapotea arumeru
    Nape agoma kupokea simu
    Lowasa akimbizwa hospitali
    Mwananchi- ni utata mtupu Arumeru
     
  18. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walianza na Mungu wamemaliza na Mungu- Tanzania Daima

    CCM wakimbiana, Sioi atogwa sikio la pili- xxxxx

    Matokeo Arumeru itendawili- Jambo Leo


    CDM wavuruga matokeo Arumeru- Uhuru.

    CDM washinda Arumeru Mashariki, taharuki yatanda vigigo ccm,
    Ni pigo kwa harakati za Lowasa kuelekea 2015.
    Lubuva asema haki imetendeka, Tendwa asikitishwa na matendo ya CDM,
    CCM wajiandaa kwenda mahakamani - Mwananchi
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mwigulu: Tunajiandaa kwenda mahakamani.
     
  20. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Wasanii wapagawisha,darlive kwa waka moto...uwazi
     
Loading...