Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vichwa vya habari vinavyoongoza JF leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Apr 14, 2009.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda ni kwa mtizamo wangu tu, lakini thread zilizoongoza JF leo ni zile zilizoko kwenye Mahusiano na mapenzi.
    Kila corner,, miti shamba kwenye mapenzi,,, niguse hapa,,,,,kama hivi kama vile. Ni hangover ya sikukuu ama?
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Apr 14, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    HANGOVER, na ni thread zinazopata viewers wengi, ukiacha za ufisadi.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    sexual oriented minds. We hushangai wazungu wanahangaika kutafuata dawa ya UKIMWI ,sisi ndo kwanza wataalamu wetu wanahangaika kutengeneza dawa za kuongeza nguvu za kiume.aaagh
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Miti shamba/mizizi ina nguvu katika mapenzi?
    Labda tumuulize yule jamaa rasta wa Maisha Plus kama ni kweli maana amecheza navyo tangu akiwa na miaka 7
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ile ya DECI naona watu wamesha choka wimbo wake umekuwa unavuma sana kila kukicha.
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na kweli
    Deci huku AR ni ka dada ka Kimbulu
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bravo...
    Yani wezungu wanapunguza population kwa kufanya uzazi wa mpango huku sisi tunatafuta watoto wengi kuwa slogani kuwa "KILA MTOTO NA RIZIKI YAKE"
     
Loading...