Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vichwa vya habari magazetini vinapoichanganya CCM na Serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Aug 8, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thanks jf hata siye wa mbali angalau tunaona picha za magazeti yetu
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiki ni kizazi cha digital ndani ya dot com, mageuzi ya ulimwengu wa leo ni haraka na mawasiliano na just bovya kitufe cha dimu au tofuti unaogelea ndani ya ulimwengu mzima.
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ni mbali sio mabali.otherwise tupo pamoja
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwanini jabari za ccm huwa zinawavutia sana watu?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Nimemkumbuka Mkapa na Globalization aka Utandawazi aka Dunia kijiji nimekumbuka Civics ya Form 4,Niliweka Banda Hapa(6 Straight As)
     
Loading...