Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vichwa vya habari jumatatu ijayo-serikali yaolewa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Marytina, Feb 7, 2012.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mgomo wa madaktari serikali yaolewa
    Pinda apindwa anyooshwa mwishowe akatika
    Kingwalalah shujaa wa CCM
    nKYA,blANdiNA ,Haji wakajifunze nidham makwao
     
  2. N

    Ninliy Senior Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadae wakakae kwa dr.slaa
     
  3. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is that joke?
     
  4. brightrich

    brightrich Senior Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini jamani wanaoteseka ni watanzania wenzetu ambao hawana uwezo hata wa kwenda hospitali binafsi, inasikitisha sana ni mwezi sasa serikali iko kimya! Inauma sana, watu wanapoteza maisha bila hatia! Ee Mungu sikia kilio cha watanzania.
     
Loading...