Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vichwa hivi vya mkwawa(complex) viko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wamoro, Feb 18, 2012.

  1. w

    wamoro Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wadau waliosoma mkwawa high school(complex) kwenye miaka 2001-2004 wanakumbuka vichwa hivi tuambiane viko wapi na vinafanya nini sasa?

    (1) mr.mbao-huyu alikua headmaster enzi hizo

    (2)mr.tende alikua second master mzee wa kosa la kurudiarudia makosa!!

    (3)orestes sotta-huyu alikua head prefect 2002 dogo alikua very influential alikua namwaga speach kali sana mkwawa yote inakua kimwa!

    (4)pastor mbufwe-kijana mtata sana wa matukio

    (5) prof utunguru-binwa wa mazingaombwe pale mkwawa!

    (6) mzee chua na nelkon wa makanyagio kwenye mabanzi

    na wengine tukumbushane wadau wa mkwawa comlex..dah lilikua bonge la shule hili!!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mkuu nina wasiwasi wa kukosa watu wa kuchangia!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    The above message will be deleted after getting reply.
     
  4. w

    wamoro Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini mkuu?inakiuka maadili gani kwa mtazamo wako?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nope nina wasiwasi unaweza ukawa peke yako tu kutoka mkwawa hapa JF.
     
  6. k

    kulwa12 Senior Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najua baadhi wako wapi,mr.mbao alishastaafu anakaa tabata dar,mr tende alikua headmaster wa shule moja mbeya,nelkon alishafariki miaka kadhaa iliopita,prof utunguru ni mwalimu msoma na sotta sijui yuko wapi kwa sasa ila last time alikua president wa serikali ya wanafunzi pale mzumbe university
     
  7. w

    wamoro Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha nazani mdau we umesahau Mkwa ilikua ndio dream team kwa High schools hapa Tanzania enzi hizo,haiwezekani wakaokesakana JF hapa members..itakua balaa sasa hiyo..
     
  8. w

    wamoro Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru mdau kwa updates hizo manake ni miaka imepita...wadau wengine wapi unaowajua?
     
  9. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 180
    tende alikuwa headmaster, rungwe sec...sidhan kama bado yupo pale.
     
  10. w

    wamoro Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante mdau kwa updates!je mgimwa na masatu wako wapi pia??
     
  11. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbao alikuwa anaish maeneo ya tabata kimanga kama unaelekea kisukuru,RIP nelkon,umemsahau pamela?yule du mwenye kujaliwa makalio?yupo mzumbe na kina natalia..
     
  12. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sota yupo kwenye facebook,mambo yake poa siku hizi
     
  13. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sota yupo kwenye facebook,mambo yake poa siku hizi pia nasikia chua ni dreva taxi iringa mjini
     
  14. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,479
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Kitu Makanyagio, kwenye msosi wa tsh 50 hadi 200..mtu unakula hadi unasaza...dah umenikumbusha mbali mzee.
     
  15. w

    wamoro Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah kaka umenikumbusha mbali sana,namtafuta Pamela vibaya sana..vipi una contacts zake mkubwa??
     
  16. w

    wamoro Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha kweli kaka,unakumbuka maandazi ya kule yalivyokua makubwa?mmoja tu unashiba balaa..dah kweli mkwa ilikua babu kubwa enzi hizo bonge la complex!!
     
  17. w

    wamoro Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sotta nimemcheck nimempata kweli mambo yake safi,kampuni yake ilishakuja kupiga kazi hapa kazini kwetu ya mambo oya Consultancy ila sikujua kama ni ya kwake,dogo aliku atalented sana aliniokoa nisifukuzwe shule dakika za mwisho kwa unoko wa Tende,sinatsahau kabisa!!,wengine wapi unajua wako wapi kaka??toa mchango zaidi mi nimechokozaa maada tu!
     
  18. w

    wamoro Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unakumbuka bweni la wababe shabani west..magembe kwa watoto wazuri kweli muda sanaa
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Where is Mgohamwende? Dudu na wengineo?
     
  20. w

    wamoro Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dAH HAO MI SIJUI KABISA WAKO WAPI MDAU...
     
Loading...