Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vichochoro Temeke, Sijawahi kuona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Biohazard, Aug 24, 2011.

  1. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Eneo la Temeke limejengeka kwa plan toka ukoloni kiasi kwamba mitaa yake imekua na vichochoro virefu sana nimebahatika kukaa kwa kipindi cha wiki moja ila mambo yanayojiri kwenye vichochoro hivyo tena vya muhimu kiasi kwamba huwezi kukwepa ni ya ajabu sana.

    Wakazi wa maeneo hayo wamebuni na kutengeneza vyumba sambamba na vichochoro mwanzo hadi mwisho na kupagisha wasichana na wazee ambao hujiuza masaa ishirini na nne cha ajabu vichochoro hivyo vimetawaliwa na wanawake wa kabila moja yani wahaya kitu ambacho nimeshindwa kuelewa wanatoka wapi kwa kweli inasikitisha sana. Unapopita unasikia nyimbo za saida Kalori pamoja na mazungumzo ya kilugha mara nyingi hawatumii kiswahili.

    Vichochoro hivyo ni zaidi ya vitatu, Kimoja ni Temeke Hospital kama unakwenda Yres na vingine ni mitaa hiyo hiyo ya jirani .shoo tym ni Elfu mbili hadi tatu with no room cost . Mwenyezi Mungu naomba utuepushe kwani wanapita watoto wadogo, wanafunzi wazee na vijana kwa kweli inasikitisha na biashara hiyo cjui kama serikali ya mtaa iklishachukua hatua. Cha ajabu wameanga na wanaishi maisha ya kawaida kama mtu aliyepamnga popote mtaani yani vyumba vina TV,Redio na kila kitu.

    Ukipita Unakuta milango wazi wamekaa Nusu Uchi. Ifikapo Usiki Vichochoro vimepambwa kwa Taa za Rangi zitokazo katika vyumba hivyo. Nitapiga Picha hiyo mitaa kwa siri then nitapost.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoja weekend Ijayo nikavinjari pande hizo
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    cha kufurahisha wamejiwekea utaratibu wa kutogombania wateja.kila mtu anakaa mlangoni kwake na kipedo,wewe unapita mwanzo mwisho ambaye atakuvutia unaingia kwake.wenyewe wanakuambia ile ni office kama zilivyo ofisi nyingine.
    masharti;
    .malipo kwanza
    .kutumia condom
    .usimwambie awe wako peke yako kama utakuta mtu mwingine subili atoke
    .usimuonee wivu
    .hamna kuvua suruali coz sio kwako
    .fanya kilichokuleta uondoke.
    Mwisho wa siku utasikia,karibu tena shemeji.
    MIA
     
  4. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Duh! Sijui niseme wewe ni mdau pia maana mpaka bei unazijuwa! We mkariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hiyo, hakuna kuitana mpenzi sijui nini, aku! usije ukajimilikisha!!!
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........ehhhhh!!! Makubwaaa, hivi ni kweli au story tu. Nashindwa kuamini sijui kwa nini!!
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Mwananyamala A karibu na hospital pia wapo wahaya wa namna hiyo!akipita barabarani huwezi jua kama huwa anafanya biashara ile.wengine ni wake za watu wenye heshima kabisa
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndo hali halisi ukifika utayajua hayo yote bila kupenda, huo mtaa unaweza kupita mara ya kwanza ukastuka lakini usielewe kinachoendelea ila for the second tym lazima ukae sawa.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Laivu bila Chenga Figganigga kama anatambua vizuri. Kama huamini nenda kituo cha temeke hospitali uliza "natafuta ndugu zangu wa Bukoba waliniambia nikifika hapa nikiuliza napelekwa"
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    lete picha hapa tuzione..................pia usisahau kupiga akati ndo wananiniliu
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Amini Usiamini
     
  13. B

    Bucad Senior Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi wewe ni mgeni na dar hii na kama sio mgeni basi lazima utakuwa umekulia kwenye mboga saba! Maana sioni point yako ya msingi ya kuishangaa temeke wakati hayo mabanda yametapakaa kila kona ya jiji hili. Mwanyamala hospital yapo kama ulivyoambiwa,buguruni pia,mazense nako,keko toroli kama kawa,sokota maeneo ya sugar ray nako ndani ya nyumba tena uchochoro wao ni mrefu balaa, bila kusahau double kibin hiyo ni tandika yaani hapo ni kwa uchache sana lakini yapo mengi katika wilaya zote tatu halafu kwa taarifa yako tu wahaya walikuwa waanzilishi tu siku hizi hata kabila lako nina uhakika mia kwa mia halikoseni kwenye hayo mabanda(kama unabisha litaje halafu nikupeleke ukashuhudie mwenyewe) tembea babu sio kushangaa vitu ambavyo sio vya kushangaa!
     
  14. s

    strit boy Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi huwa napenda tu kuwaangalia lakini sitaki kunanilii nao
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    shemeji ulishawatembelea nini?
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nakuhakikishia sikukuu inayokuja bei itampanda na kila mlango utakuta umefungwa.utakua unasikia miguno tu.maweee...!!.eti"hujamaliza tu..mi tayari.fanya haraka haraka uondoke kumekucha.mia
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    acheni kujihusisha na mambo yasiyo wahusu...
    hao wahaya wapo toka enzi za nyerere.....
    wanatoa huduma kwa vijana ambao otherwise wangeenda kubaka mabinti na vitoto huko mitaani..

    leave them alone....
    ulete picha inahusu nini?????
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wino mwekundu ndio jibu ucpate umiza kichwa ndo nimeona hiyo industry for the 1st tym. Hongera kwa kujua kona hizo za wauza miili then unadai ndo umelifahamu jiji la dar. Vile vile inaonekana ww ndo mteja wao mzuri manake unajua maeneo mengi ya biashara hiyo. Kabila langu ni Muhaya pia ndo maana inaniuma coz 2nadhalilishwa.
     
  19. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Inayowahusu... pia naomba samahani kwa kuingilia wapangaji wako.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe unaonekana mtoto sana..
    unashangaa wahya kujiuza wakati ni toka nyerere wanajiuza?

    dunia nzima kuna mitaa ya wanawake kujiuza...
    uliza waliosafiri nini maana ya red light district.......
     
Loading...