Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vicheche ni Soln ya kwenye ndoa??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    wapo wanaootaabika kwenye ndoa bila kujua tatizo nini
    wapo wanaofikiri waume zao wamelogwa na wachawi jinsi walivyooana na jinso maisha wanavyoishi sasa ni tofauti kabisa,wapo wenye akili zao wanakimbilia pale corner bar kufwata wale watoto wadogo cd/aka vicheche
    ukifika pale unaona watu wenye heshima zao na wwengine wana suti zao wako na katoto kadogo kamevaa nusu chupi wakifanya makubaliano kuelekea kuzini,,,je ni lazima kuishi na hawa vicheche??je hata kama kuna matatizo kwenye ndoa unaihisi vicheche ni tatizo la ndoa yako,....
    acha,zinaa itakuletea magonjwa majumbani mwako;kama una matatizo ya ndoa mlilie yesu mwambie mungu huyu mke ni wangu nimetoa mahari mwenyewe iweje tunaishi hivi;;utaombewa na wachungaji mia ;lakini kama ujaomba ufahamu yawezekana tatizo ni wewe;yawezekana ukoo wenu ndoa azikai kwa amani huo ni mlango unaitaji kupita,wasimamizi ni wabaya katika maisha ya kila siku,wanaamua hatima yako ya maisha,anza kmuuliza mungu tatizo nini;akupe ufahamu utajua jinsi ya kumaliza na familia yako

    achana na vicheche;mademu awasaiddii wala kupunguza matatizo yako

    GMORNING
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Hapa hutapata hata mashabiki. Baeleze baelewe. Viewers 65,hamna comments!
     
  3. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu hawapendi ukweli...ila ukweli wenyewe ndio huo. Hamna solution zaidi. Mwenye kusikia na asikie, mwenye kuelewa na aelewe.
    Thanks once again for your useful post.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sio kila anaetoka nje na vicheche ana tatizo
    la ndoa,

    kwani tiger woods alikuwa na tatizo la ndoa?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    we una uhakika gani akuwa na matatizo ya ndoa?kazi kweli kweli mada mhh
     
  6. p

    pruzangi Member

    #6
    Jan 12, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni
    kweli vicheche noma vinaharibu hata program ya maisha ukipiga hesabu ya pesa ambazo umespend kwa ajili ya vicheche zinatosha kumusomesha mudogo wako the most expensive school in Tz
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha ni tamaa tu za kimwili hakuna matatizo kwenye ndoa wala habari yake
     
  8. K

    KAY GEE Member

    #8
    Jan 12, 2010
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    penny acha uvivu wa kufikiria ama usikimbizane na muda ukapoteza majadala, matatizo ya ndoa tutofautishe na matatizo ya familia, ila uchoyo wa kuelimishana na kuingia kwenye mahusiano kwa mitazamo tofauti kwa walengwa wenyewe, muda wa ndani anaweza kufanya na kukupa vitu adimu endepo kama mtawekana wazi, tuache kubaniana na tuwe wazi hasa katika tendo hili la ndoa.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wala si solution, ni ukosefu wa mawasiliano mazuri ndani ya ndoa, wengi tunaogopana kuambiana ukweli, nini unataka kwenye malavi davi, utasikia mtu anaenda lalamika nje ya ndoa badala ya kumpasha mwenzi wake live
     
  10. S

    Shingo Senior Member

    #10
    Jan 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matatizo kwenye ndoa yapo. Vicheche si solution, lakini hakuna solution ambayo ni foulproof. Matatizo ni kuwa mmetofautiana. Kila mmoja akashikilia msimamo wake! Ukiona watu wengi wanajazana kwa vicheche usifikiri wanapenda au ni wajinga! KUA UYAONE
     
Loading...