Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vichaa kuandamana hadi magogoni kupinga kuingiliwa kazini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Sep 22, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jumuiya ya Vichaa Tanzania (JUVITA) imetishia kuitisha maandamano ya vichaa nchi nzima kupinga kazi yao ya kuokota makopo kuingiliwa na watu wenye akili timamu. Tukio hili limejitokeza baada ya mamia ya makundi ya watu wenye akili timamu kuanza kuokota chupa za maji safi pamoja na makorokoro mengine na kwenda kuyauza ili kujipatia chochote kitu.

    JUVITA wanaamini watu hao (waokota makopo) wamenukuu vibaya kauli ya mkazi wa magogoni aliposema kuwa atatoa ajira milioni moja kila mwaka, hivyo wamedhamiria kuandamana hadi magogoni ili kumuomba mkazi huyo kuitolea ufafanuzi kauli yake na hivyo kuinusuru kazi yao ya kuokota makopo kwani bila ya kuokota makopo ukichaa wao utapoteza maana.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,467
    Likes Received: 3,464
    Trophy Points: 280
    Dah mi nasubiria hayo mabomu ya machozi
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Nawashauri bora wasiende tu maana wataishia kupigwa mabomu tu, hawajui kuwa hii ilikuwa moja ya ajira milioni moja alizotangaza mkulu
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    JUVITA itakuwa ni chama kinachoongozwa na wana damu ya kichadema chadema cuz CDM ndio wapenda maandamano na wapenda kususa susa!
     
  5. D

    Deluxe mbey Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm wameinglia wap tena apo xas
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    akh chadema tena?!!!! ngoja nirudi zangu jukwaa la sports
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Samahan lakin ulifia wapi mkuu ?

    Near by Ileje Mbeya.
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Siasa hadi huku mkuu?
     
  9. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    analeta siasa apa, uyu nae ni chizi lazma anaona tumetoa sri kua wataandamana adi magogoni
     
  10. amu

    amu JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    dah like imekataa
    sana bt i like your comment
     
Loading...